ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aun2519

sunnies

ประชดแบบรี้ก็เข้าทางสิครับแต่น้องครีมจ่ะว่ามั้ย

นิด หน่อย

commonly

สงสัยไรท์จะได้เก็บทั้งกลุ่มน้องดรีมนะครับเนี่ย แต่ละคนเด็ดดวงเหลือเกิน

เสพสม

หมอแมนมันจะเจอตีกบาลจากสาวๆพวกนี้แน่ๆ

upperbound

ดูจากตอนนี้แล้วนั้น คงมีอีกหลายตอนที่เป็นนักศึกษากันเลยทีเดียว ลุ้นไม่ถูกเลยว่าจะให้ได้คนไหนก่อนดี 555

warpzone

อ่านแล้วรู้สึกว่าคุณหมอคงต้องช่วยน้องอีกหลายคนเลย แต่ละคนนี่มีปัญหาทั้งนั้น รอให้พี่หมอช่วยแก้ผ้า เอ้ยแก้ปัญหา

Wicha Saraboon

น้องมิตรา มาสักที ชอบความขาวจากชีรีคนขี้อวดมาก

Khaosuay

teenee69

โอ้โห้ มาแปบเดียว ได้สาวๆ ไปจัดการเพียบเลย แบบนี้ ต้องมีหลายภาคแล้วละ นักศึกษา เนี้ยอะ

Topp458

ถ้าเป็นผมหลงเข้าไปในงานแบบนี้คนเดียว ตายแน่นอนทำตัวไม่ถูกเลยครับ

ngern

ดาวคณะเลยเหรอครับ
สุดยอดจริงๆ​เลยครับ

Prefix

gaingane

แบบนี้มันแ๊งฮาเรมในฝันชัดๆเลยนะครับ

ปล. ชื่อใบหม่อน เหมือนคนที่ผมชอบตอนปี1เลย :)