ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Boku no Furin Taiken | เมื่อผมมีชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 08, 2022, 07:41:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

ไม่ได้เห็นผีหรอก เห็นหมีต่างหาก555

เหมือนเมียรู้เห็นเป็นใจอยากให้ได้กันนะ อยาก 3P อะไรงี้หรือป่าว

ns52800189NS

เมียลองใจหรือเปล่าครับ
ระวังตกหลุมพลางนะ
คิดอีกทีก็ไม่แน่..แต่ก็ควรระวังอยู่ดีครับ

นายไข่ย้อย

ถ้าจะอ้าให้ขนาดนี้ก็จัดเถอะ

เหมือนจะรู้อยุ่ละนะผมวง่า ::GiveMe::
อิอิอิ

แมงโก้ส้นตีน

ไม่เห็นผีหรอกจ้า
แต่หมีเนี่ย เห็นเต็มลูกตาเลย

คุณพ่อบ้านไม่ได้กล่าว

::DookDig::

จะโทษใครดีเนี่ย เพราะเมียไปคบหาจนมาได้เจอ
::DayDream::

arainaaa

ปากบอกว่ามีครบทุกอย่างแล้ว แต่พอเจอหน่อยมองไม่หยุดเลยน้า

edit: เอ แต่ทำไมจากประโยคเมียเหมือนจงใจให้เกิดอะไรแบบนี้ขึ้นเลยหว่า

oyoyo

เพื่อนบ้านคนนี้แสบจริงๆ มายั่วผัวเขาต่อหน้าเมียเลย
แต่เล่นเปิดทางซะขนาดนี้ แถมหุ่นยังสะบึม กว่าเมียตัวเอง ฝ่ายชายจะคบชู้ก็ไม่แปลก
----------
เฮ้ย ทำไมรู้สึกเหมือนเมียจะรู้เห็นเป็นใจ

subanrl2

อ่อยกันขนาดนี้จะทนได้ไงหวั่นไหวเอามากๆ

bunhelupu

นานๆจะมีแนวข้างบ้านมาที น่าสนใจๆ

จบห้วนไปนิด ขอให้มีภาคต่อนะ

stupid_dull

แพ้ทางจริง ๆ แนวนี้ เสร็จนางแน่ ๆ เมียจะเป็นใจรึเปล่า  ::Thinking::

Edit : นั่นไง เมียรู้ด้วย สงสัยจะรับอารมณ์สามีไม่ไว ต้องหาคนอื่นมารับแทน

Baby_trex

แบบนี้แสดงว่าเมียรู้ว่าผัวไม่อิ่มหรือเปล่า
ถึงหาคนมาช่วยอีกคน
ผิดคาดเมียไม่ได้วางแผนไว้ แต่เพื่อนบ้านนี่และตัววางแผน

yakusa98

ทำไมรู้สึกว่าเหมือนเป็นแผนของเมียที่วางมาเพื่อให้สามีได้ปลดปล่อย
.
.
.
นั่นไง! แต่ทำไมไม่ให้สามีรู้นะ หรือทำแบบนี้แล้วตื่นเต้นกว่า เสียวกว่า

NM08

โห มายั่วซะขนาดนี้ ต้องสวิงกิ้งซะแล้วดิ จัดเต็มทั้ง 3 รูเลย  ::Confident::

sarawut13

เจ้ข้างบ้านอ่อยเต็มที่.....น่าจะจัด3pนะ

อยากให้มีตอนต่อไปยัง....จะได้จัดแบบ3pเลย

chartchaii

ยังไงดีนะ พระเอกเรา

โอกาสนี้ หายากมาก จัดโลด

wardfury97

เห็นเต็มๆตาแบบนี้เป็นใครก็ต้องผงาดกันหมดละหว้า

เล่นชู้กันข้างๆเมียเขาเลยนะเจ็เนี่ยกล้าสุดๆ