ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Boku no Furin Taiken | เมื่อผมมีชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 08, 2022, 07:41:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AoFzzz

เปิดเนื้อเรื่องก็ดูเหมือนว่าพระเอกพอใจกับเมียของตัวเองแต่พอเจอผู้หญิงที่ยั่วก็คงห้ามไม่อยู่อยู่แล้ว

Tcmmsk

อีกใจก็สงสารเมียนะ เกิดจากความซ้ำซากแหละ ต้องเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง
เออกู่ไม่กลับละ

Helmqwerty

โอ้ว คิดถึงลายเส้นแบบนี้แหะ ได้ฟิลย้อนยุคจัดๆ

aeee40

eknow

โดนทอดสะพานแล้ว ไม่น่ารอด ::GiveMe::

เหมือนภรรยาจะรู้เลยนะ

pangpond

[email protected]

andycarton

อ่อยกันขนาดนี้ไม่ได้เยนี่ก้อพลาดแระว่าแต่เมียไม่รู้เรื่องเลยอะนะว่าผัวจะได้เมียเพิ่มอีกอะน่ะ ::DookDig::Edit:สุดท้ายก้อได้จริงๆถ้าเมียรู้นี่บ้านแตกแน่ๆเลยอะ ::DookDig::

heromomo

ยั่วขนาดนี้ไม่จัดให้ก็ดูใจร้ายเกินไปแล้วนะ

เหมือนเมียรู้เห็นเป็นใจด้วยยังไงไม่รู้ แต่ก็คงได้จัดต่อไปอีกยาวๆแน่

pootoo7777

เรื่องในชีวิตจริง ผมก็เคยกับคนข้างบ้าน เรื่องแบบนี้ใครก็ชอบครับ นิยายแบบนี้มันส์ดี สะท้อนชีวิตของคนธรรมดา

dr_zembe

เมียจัดเพื่อนบ้านให้ป่าว ลุ้นๆๆ

หุหุหุ ชีวิตจริงมีแบบนี้บ้างคงดี

K.B.

ให้ท่าขนาดนี้มีรึที่จะไม่ทำนะ

เหมือนเมียจะเปิดทางให้เลยนะ เพราะจังหวะมันพอดีมากเลยนะที่ออกและเข้ามา