ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Boku no Furin Taiken | เมื่อผมมีชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 08, 2022, 07:41:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

เก็บตะเกียบใต้โต๊ะนี่บอกใบ้เลยนะเนี่ย
::Doubt:: สองคำถามตามมาเลยครับ เมียเป็นใจหรือเปล่า? และจะมีภาคต่อประเภท 3p ไหม?

ahsg001

Gameover

ข้างบ้านต้องเป็นใจแน่ไเลยหรือเมียก็รู้เห็นด้วย

ouanza02

ขอขอบคุณจากใจจริง

nani

จัดสาวข้างห้องคนนี้ไปเลย ชอบลายเส้น dojin นี้

gooda

โดนยั่วงี้ จะให้เหลือได้ไงละมันก็ต้องสนองสิครับรออะไร

Edit มีต่อไหมครับหรือจบเท่านี้ ดูเหมือนเมียก็เปิดทางให้ผัวเหมือนรู้เห็นด้วย

เด็กสังน้อย

มีคนสวยนมใหญ่ข้างบ้านมาอ่อยถึงที่สงสัยจะเสียตัวแน่ๆ

mixer777

ninku

pipopnanat

::Glad::อ่อยแบบนี้สงสัยไม่ยาก  ถ้าทุกย่างง่ายเหมือนการ์ตูนก้อดีสินะ

mikemini

โดนยั่วเข้าแล้ว  ::HeyHey::
แต่คิดว่าเป็นแผน 3 some รึเปล่านะ  ::Hmmm::
สนุกแน่นอน  ::HoHo::

Kit.m555

สงสัยจะชินกับเมีย แต่ถ้าเปลี่ยนกลิ่นจะแตกตื่น  ::Yes!::
EDIT : อือหือ ถึงกับ ยสตน. พอเสร็จแล้วยังชักให้อีก
ผัวหลงชู้แน่นอน ตื่นเต้น  ::HoHo::

bectime

ครอบครัวสุขสันต์มันก็ต้องมีเปลี่ยนบรรยากาศกันบ้าง ดูทรงเมียก็อยากหาอะไรให้ผัวทำนั้นล่ะ

AoFzzz

เปิดเนื้อเรื่องก็ดูเหมือนว่าพระเอกพอใจกับเมียของตัวเองแต่พอเจอผู้หญิงที่ยั่วก็คงห้ามไม่อยู่อยู่แล้ว ::Crying::