ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eak111

สุดยอด เก็บยกครัวเลยเหรอครับ  ยินดีด้วยจริงๆ เก็บครบทีมซะที  พริตตี้คนนี้ควรเอาให้หนัก

yes_coke

ไม่รู้ว่าคุณหมอได้ฉีดยาไปกี่ ฟ นะครับ แต่ผมเสียวคามมากๆเลยครัย

We love you so much

โปรยเรื่องมาน่าลุ้นอีกแล้วครับ ทีแรกเลยนึกว่าจะซัดคุณนายวัยเฉียด 40 แล้วซะอีก แต่ได้ลูกสาวแทนค่อยอุ่นใจหน่อยครับ เอาจริงๆเลยได้น้องฟ้าใสแล้วก็อย่าปล่อยน้องใบเฟิร์นให้เหงานะครับ  ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขนาดคุณนายฟางยังมาถ่างขาให้เลย

จะว่าไปเปิดซิงสาวนี่เจ็บแหนมมั้ยครับ มันรัดแน่นจริงๆนะสาวซิงๆเนี่ย

ปล. เดี๋ยวตามไปอ่านทางนู้นครับ

parameter

ทำดีย่อมได้ดีครับ ช่วยเหลือพ่อน้องฟ้าใส แต่ดูแล้วอาจเป็นพระยาเทครัวเหมาหมดบ้าน แม่ฟาง ฟ้าใส ใบเฟริน

ทุกวิกฤตย่อมมีโอกาสจริงๆ

PPkung

-taro-

โอโห แบบนี้ต้องเก็มแต้มครบทั้งสามคน คุณฟาง ฟ้าใส ใบเฟิร์น

แต่แบบนี้จะนับญาติกันยังไงหละเนี่ย 5555

Anawat Sirirattanapaitoon

petergg

อิจฉาหมอจริงๆเลยเนีย ทำบุญวัดไหนถึงจะได้แบบนี้บ้างครับ
อะไรกันครับเนี่ย

toy5599

เดี๋ยวน่ะ นี่ ก็ กะ ฟาด แม่ พี่ น้อง หมดเลย สิท่า ชวน มา ตี้ พร้อมกันเลยมั้ย

cd13579

คุณหมอนี่ใจดีนะฮะ ช่วยเหลือครอบครัวน้องเขาไม่พอ ล่อเมียเคล็มลูกเขาต่อเลย รับบริการดูสุขภาพช่องหี เฮ้ย ช่องคลอด เฮ้ย ช่องปากทั่วบ้าน

กูว่าไม่เกินสิ้นปี ไม่น้องก็สะใภ้ตามกันไปติดๆ หมอชอบช่วยเหลือคนอื่นอยู่แล้ว ไม่จบแค่นี้หรอก

ระวังชีวิตด้วยนะพี่หมอ เวรกรรมมีจริงไหมไม่รู้ แต่ 9 มม มีจริงชัวร์ๆป.ล. ถ้าพี่ตายไปผมจะดูอะไรต่อละ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Wichana

โอ้พระยาเทครัว เหมาหมดบ้านเลยนะครับ

Popoing

หุ่นน้องฟ้าใส ดีมากครับหมอ  สุดยอดมาก   

zeromaster

Exext Kolld

เห็นที่หมอหลุดสปอย ทั้งเเม่ทั้งลูกเลยเหรอครับเนี่ย ร้ายกาจจริงๆ
ไปติดตามผลงานเเล้วครับ ครั้งเเรกก็ทำให้น้องขึ้นให้ได้สุดยอดเลยครับหมอ นับถือๆ ต่อซีรี่คุณเเม่น้องเลยนะครับๆ

italy77

นี่มันพญาเทครัวชัดๆ ได้จัดทั้งบ้าน สุดยอดเลย