ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum-na

หมอฉีดทั้งวัคซีน ฉีดทั้งเข็มประจำตัวยกบ้านเลยนะนั่น

cuzto

พี่หมอแมนเราได้กลายเป็นพญาเทครัวไปซะแล้ว บริการทุกระดับประทับใจ ควบทั้งแม่ควบทั้งลูกเลย น่าอิจฉามากๆ แบบนี้ครั้งเดียวคงไม่พอ

ปล.ยังมีสาวๆนักศึกษาเพื่อนน้องดรีมอยู่นะครับ อิอิ อย่าลืมเก็บเผื่อแรงไว้บ้าง

dox051

สุดยอดเลยครับคุณหมอ
เก็บทั้งบ้านแน่เลย
รูปแรกสุดยอดเลยครับ

1819

เฮียแมน  ได้จัดใครก่อนนี่ เรียงตามลำดับอายุ หรือ เรียง ตามลำดับ เจอใครก่อน   555 ต้อนนี้ เหมือนจะฮาๆ  เห็นล้มไอ้เวรลูกชายเป็นลม ช่างพึ่งพาได่จริงๆ
Edut  แต่ เอาดีๆ  สาวใหญ่แบบแม่ฟาง ห็เข้าที เจอรุ่นๆมาเยอะแล้ว  กระดังงานลนไฟมันหอมยั่วยวนนัก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Otaza

คารมคมคายยังไง ถึงฟาดแม่มาได้ ใช้น้ำมันพรายสำนักไหนครับ
สนใจเรื่องรูปลงผิดมากกว่าครับ อิอิ
รอตอนต่อไปครับ

potaeds

mrcat2022

สมเป็นหมอจริงๆ จัดทั้งบ้านแน่นอน555

notkey

พระยาของจริงมาแล้ว ได้น้องฟ้าใสของดีจัดๆเลยครับ เห็นน้ำจิ้มแล้วอยากดูชุดใหญ่เลยครับ

wutthigai

คุณหมอเป็นคนที่โชคดีจริงๆเรื่องสาวๆ น่าอิจฉาเป็นอย่างยิ่ง

boon66

จากรุ่นลูก สู่รุ่นแม่  หมอแมนพัฒนาการเยี่ยมจริงๆครับ นับถือๆ

helloha

สนุกมากครับจะตามไปซับต่อนะครับ

Pistol081

ดวงหมอเรื่องผู้หญิงนี่มากับอะไรครับนี่ โชคดีตลอด
ขอให้ได้เทครัวจริง ทั้งฟ้าใส ใบเฟิร์น ฟาง
ต่อไปโอปอล์ด้วยเลยยิ่งดีครับ
จะได้มีเรื่องมาแบ่งปันกันอีกครับ

Nattapon Saithong

พระยาหมอเทครัวตัวจริงเสียงจริง จัดส่งแม่ จัดทั้งลูก สุดยอดไปเลยครับหมอแมน

อ่านไปอ่านมาละก็นึกว่าฟ้าใสคือคนที่หมอฉีดยาให้ ย้อนกลับไปอ่านอีกรอบ อ้อ นั่นน้องใบเฟิร์น

รบกวนหมอจัดทุกคนในบ้านให้ครบนะครับ จะได้ไม่มีใครเสียใจ

makesomenoise666

pandora13

ไม่พลาดสักคนจริงๆ ว่าแต่สมัครอ่านเวปไหนแอดได้เงินไวกว่ากันครับ