ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 86 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2022, 01:09:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nayhoylod

สิ่งที่รอคอยมาแล้ว
(ไก่ทอดร้านแกงใต้อร่อยสุดๆ)

robot 77

สองหนึ่งมันส์น่าดู สองนำ้ยีงไหว แต่สามนำ้ไม่สู้ หมดแรง

nagatobimaru

ร้านปิดไปนาน โดนโควิดลง ขอเหล้า มิกซ์ ชุดใหญ่ครับ นายโทน

Mix_Xer

bangsan

นายโทนนายจะใหวมั๊ยเนี่ยนายต้องใหวนะเจ๊หมิวอุตส่ามาให้ถึงที่แล้ว

peddo

เว้นไปแป๊บเดียวเม้นมาเต็ม ขอเพิ่มตรงนี้ละกันนะครับ น้องเขยพี่แมนนี่ชักเอาใหญ่แล้ว คือเอาไม่พักผ่อน แถมเล่นคนใหญ่คนโตขึ้นเรื่อยๆ นะครับ จะให้คุณพ่อหรือน้องมินต์จัดการละนี่ หรือให้มินต์ทำโทษก่อน ถ้าอ่อนเป็นมะเขือเผา งานเข้าแน่ครับ แต่ถ้าเจอคุณพ่อ น่าจะยิ่งหงอยหนักเลย เอาใจแช่งครับ

marco35

pankea

โทนเก็บตัวเพื่อทำงานกับญี่ปุ่นแต่ขณะเดียวกันก็ได้"ทำ"กับสาวๆบ่อยด้วยนะแต่ที่พีคสุดคือพี่แมนรู้เรื่องเจ๊หมิวด้วย ปล.ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับคือผมคิดถึง"ริวกะและ6สาวแห่งตำนานเทพวายุ"

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: pankea เมื่อ เมษายน 15, 2022, 10:39:59 หลังเที่ยง
โทนเก็บตัวเพื่อทำงานกับญี่ปุ่นแต่ขณะเดียวกันก็ได้"ทำ"กับสาวๆบ่อยด้วยนะแต่ที่พีคสุดคือพี่แมนรู้เรื่องเจ๊หมิวด้วย ปล.ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับคือผมคิดถึง"ริวกะและ6สาวแห่งตำนานเทพวายุ"
แบบนี้ยังไงก็ต้องปลุกให้พื้นขึ้นมาทำหน้าที่ให้ลุล่วง ถึงจะตายก็ตายในหน้าที่อย่างสมเกียรติชายชาติทหารแล้วเทพโทน

brother1

ไหวมั้ยเนี่ยท่านโทน เมื่อวานก็โดนสาวแว่นรีดไปแล้ว วันนี้ก็ให้เจ๊ไปคนละน้ำแล้ว ถ้าต่ออีกน้ำกับเจ๊หมิวนี่ จะหมดแรงเอานา 

LMnade

จรัญ บุญชู