ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 18

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 18, 2022, 08:09:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

ใครจะมาช่วยได้นะ​ ผู้ใหญ่​เข้มมาด่วนๆเลย

Boss3919

น่าส่งสาร งวดนี้จะรวดหรือเปล่าน่า รวดๆๆๆ

Sak44

ballza25

P555

ไม่ได้สักคนตามฟอร์ม สุดท้ายผมว่าผู้ใหญ่เข้มพระเอกของเราน่าจะมาช่วยครับ

1819

อยากให้หมอรอดจากโจร  ไม่ใช่เพราะสงสารแล้ว แต่หมั่นไส้ความ  ความsexของหมอ หมอดีๆที่ไหน มาแรกแรก แล้วก็จะโดนจับเอา   ตั้งหลายคน  แต่ก็รอด มาได้ ยังไม่นึดสำนึกหรือหวั่นกลัว แถมไปเล่นออรัสกับเจ้าดำตลอด        เลยอยากให้หมอ ไม่โดนใึรเอาเลย ให้ต่อมร่านแตกคายไปเลย      แต่ยังไง ถึงจะรอดอีก ก็คงต้องยอมไอ้ดำแล้ว นี่ คนอืืนหมอไม่อยากให้เสียบ แต่กับเจ้าดำหมอ รับปากแล้ว ุ55ไม่โดนโจรก็ไอ้ดำแหละ เผลอๆ ไอ่ทึ้มกับลุงหมาย ก็ร่วมเอากับโจรด้วย รอดมานานแล้ว  แต่อยากให้รอดต่อไป สะใจดี
edit คนที่พาด โจร ต้องเป็น ผญ.เข้มป่าว หว่า
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

zethkhun

อีกแล้วเรอะ? ลุวหมายยังจะคบกับตาทึ้มนี่อยู่อีกรึ เอามาอต่ปัญหากับขัดลาภ

arsenyo

หมอเบลล์ทำไมซวยแบบนี้ จะมีใครมาช่วยไหมเนี่ย

slipperzuka

พวกแก๊งค์ค้าไม้เถื่อน คนของผู้ใหญ่เข้มเปล่า จะรอดไหมนั้น ไอ้ดำ อดอีกแล้วอุสาขยันเรียน

oit758

ไม่แผนลุงแกก็น่าจะได้ผู้ใหญ่มาช่วยทันละมี้งเดาเอา

kobjuk

blackjack

::Crying:: ทำไมต้องให้หมอเบลเจออะไรที่ร้ายขนาดนี้ด้วย โอ้ย

chanky2007

จะรอดกันยังไง เรือไอ้ดำคว่ำไปเรียบร้อย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

twchai

Tornarak

สงสารไอ้ดำอุตส่าห์​ตั้งใจ​สอบ​ซ่อมเพื่อหวังรางวัลจากหมอเบลล์​และไม่รู้​ว่า​หมอเบลล์​จะโดนหัวหน้า​แก็ง​ลักตัดไม้​ปล้ำหรือไม่ ::Glad::