ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfever2559

alcoholic888

เขียนได้ดีนะครับ แนวใหม่นี้ น่าสนใจดีครับปล.น่าเสียดายแทนเหมยอิงนะครับ น่าจะหาคนดีๆ ได้มากกว่าบอยเยอะ 

pongphun2397

บอยเถื่อนๆ เหมยอิงอาจจะชอบแบบนี้  แต่อีกใจก็โหยหาพี่แมน ที่แสนสุภาพ

mighty

เหมยอิงเป็นแค่ผู้หญิงคนนึงของบอยแต่บอยเป็นคนรักของเหมยอิง..หากเหมยมีคำถามว่าดรีมทำไมถึงยอมให้เหมยนอนกับแฟนตัวเองนั่นคงเป็นความรักความเสียสละที่ยอมให้เพื่อนได้อยู่กับคนที่คิดว่าดีที่สุดในขณะนั้นซึ่งแตกต่างจากบอยที่ยอมให้เหมยที่เป็นแฟนของตัวเองไปนอนกับคนอื่นเพื่อประโยชน์ของตัวเอง

thisisbest

Angel_p

pddy2545

เหมยอิงอยู่กับ badboy แบบบอย ก็ไม่น่าแปลกใจที่พอมาเจอพี่แมนแล้วจะถูกใจ

Wing666

น่าติดตามมากๆครับ เห็นภาพในเรื่องอื่นกลืนน้ำลายเลย

macopolo

jooloo

volpe

บอยพลังหึงแรงขนาดนี้ไม่รู้ เวบาทำพลังจะเยอะตามไหม

ไม่เยอะนี่สงสัยน้องเหมยอิงยิ่งจะคิดถึงพี่แมนมากขึ้นไปอีกแน่ๆเลยย

รอติดตามครับ

PPkung

Punksmanonhell

บอยนี้คือสายเถื่อนเลย แล้วพอมาเจอพี่แมนที่ผู้ใหญ่​กว่า