ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chum2000

เหม่ยอิงจะได้เปรียบเทียบว่าบอยกับเเมนนี้นิสัยต่างกันการดูเเลต่างกันมาก...

inputpy

อ่านแล้ว ในความรู้สึก ยังเหมือนกับมุมมองคุณแมน แต่เป็นเวออร์ชั่นผู้หญิงเล่าครับ

xeoncore

ได้อ่านส่วนบนดินสงสารน้องเหมยอิงเลยครับ​ โดนทำขนาดนั้น

Daybreak

น้องเหมยอิงน่าสงสารจัง
ดีแล้วที่หลุดพ้นได้
เปลี่ยนมุมมองการเล่าแบบนี้ก็ดีไปอีกแบบนะครับ

DarkGearmour

หุหุ รับนักสวรรค์มักล่ม
เร่งๆ เสร็จแล้วนอน ผู้หญิงหนีหมด

Sur9x

เปลี่ยนสไตล์มาแบบนี้ ก็ยังได้อารมเสียวๆอยู่ครับ
แต่โดยส่วนตัวผมชอบแนว ผช ตะลุยฮาเร็มนะครับ

Mysoul12

เปลื่ยนมาให้น้องเหมยเล่าบ้างก็แปลกไปอีกอย่างแต่แฟนเหมยท่าทางหื่นจังเลยหรือหึงกันแน่นะ

swss2511

บอยเอาแต่ใจมากพอมีพี่แมนมาเปรียบเทียบเหมยเริ่มคิดเปลี่ยนใจแน่

songsak

ดูบอยไม่ค่อยใส่ใจน้องเหมยอิงเลย มิน่าน้องเหมยถึงคิดถึงพี่แมน

readder

jaja

แบบนีมีหวิวๆเมื่อเจอคงให้หมอซ้ำลอยอีกเป็นแน่คงไม่จบง่าย

nick056

ผู้หญิงส่วนมากชอบคิดว่า ถ้าให้ใครคนแรกไปแล้วก็อยากอยู่กับเขาไปตลอดชีวิต ไม่ว่าเขาจะเลวแค่ไหน ก็รับเขาได้หมด แต่มักจะลืมคิดว่าความรักไม่ได้มีด้านเดียว มันมีหลายๆอย่างมาประกอบร่วมกัน ซึ่งก็ดีแล้วครับที่น้องเหมยออกมาจากชีวิตของบอยได้

Daniel Dear

อาการแบบนี้เหมยอิงน่าจะมีใจให้พี่แมนแล้วถ้าไม่ติเเพราะยังรักแฟนที่ไม่ใส่ใจแถมขี้หึงอีก