ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

ชอบนะ สถานการณ์เดียวกันที่เล่าแบบต่างมุมมอง

ถ้าจะเอาเรื่องที่อ่านใน ReadAWrite มาวิจารณ์ในนี้ จะกลายเป็น Spoil ไปมั้ยเนี่ย

เอาเป็นว่า อย่างน้อยเท่าที่ได้อ่านในนี้ เทียบลีลาบอยกับท่านแมนแล้ว ก็น่าจะพอบอกได้คร่าวๆ ล่ะนะ ว่าสุดท้ายเหมยอิงจะติดใจใครมากกว่ากัน

upperbound

นำเสนอแบบนี้ก็น่าสนใจดีนะครับ ให้ความรู้สึกว่าเรื่องดำเนินไปกับคนหลายคนไม่ใช่แค่ไรท์คนเดียว แต่ก็ลุ้นดีว่าจะยุ่งเหยิงแค่ไหน 55

yuta279

พอได้อ่านเรื่องของเหมยอิงว่าแฟนทำตัวอย่างไรกับน้อง ก็รู้สึกดีใจกับน้องที่หลุดออกมาจากคนแบบนั้นได้

cheatergreed

Komsan Tanunchai Olympus

แฟนเหมยอิงดูท่าจะหึงร้ายมาก และดูแล้วเหมยอิงจะแฟนอยู่ข้างเดียวนะครับ

jumpman

Nobita Nobituta

เรื่องเล่าของเหมยอิงนี่ก่อนจะโดนจับหรือป่าวครับ

jingjing199212

cyborg0011

สงสัยจะอารมณ์หึงงงงงของบอยมันจะหนักหน่วงนะ ถึงกับเอาแต่ใจไม่สนใจอารมณ์เหมยเลย ยังงี้มีสิทธิ์ทำเหมยอิงค้างแน่ๆ

lupin13

น้องเหมยหนีมาซบหมอคิดถูกแล้วหนู
ไอ้บอยมันไร้ฝีมือแบบนั้นน่ะ  ::HoHo::

จรัญ บุญชู

เป็นธรรมดาครับ...คนหึงย่อมทำอะไรได้ทุกอย่างทุกเวลา