ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongta2

เล่าในมุมของสาวๆก็ได้อรรถรสไปอีกแบบครับ อารมณ์เหมือนเป็นภาค spin-off ว่าแต่ที่เขาบอกว่าผู้หญิงชอบคนเลวนี่ท่าจะจริงแฮะ เหมยอิงเอ๊ยเหมยอิง ไม่น่าเล้ยย เจ้าบอยนี่ก็ไม่ทะนุถนอมเอาซะเลย

paoimpreza

Earths.eye

แปลกใหม่จากเดิมครับ เล่าจากความรู้สึกในใจของผู้หญิง
ของจริงน่าจะซับซ้อนกว่านี้ ใจหญิงนั้นช่างยากจะหยั่งถึง

pamaaeng

วัยรุ่นก็ใจร้อนแบบนี้แหละ เห็นแฟนไปคุยกับคนอื่น อารมณ์มันขึ้น ต้องแสดงความเป็นเจ้าของ

แฟนชอบทำแรงๆ ทำเหมยอิงเจ็บ
สู้พี่หมอแมนไม่ได้ ทำดีมีเบิ้ล
ดูท่า จะฟันไม่จบ อีกรายเป็นแน่.. 555

SilentKnight

Joepure~☆

ถือว่าได้เปลี่ยนมุมกล้องครับ
จาก POV เป็น peeping
แปลกใหม่ดีครับ

catoon

ส่วนมากผู้หญิงดีๆ ก็มักจะต้องเป็นอย่างนี้แหละนะ ทำไมหนา

btr12345

เหมยเจอพี่หมอแมนเปรียบเทียบกับแฟนเก่าก็คงตัดสินใจได้ไม่ยาก คงฟันแล้วไม่จบอีกแน่ๆ

abdominizer

โอ้ แอดว๊านไปอีกครับ แต่ยังรู้สึกว่ารายละเอียดบางไปนิดนึงครับ
แต่เพิ่งมีโอกาสไปไล่อ่านเรื่องเต็มทางนู้น ก็ไม่บางอย่างที่คิด ถึงจะสงสารเหมยอิง แต่ก็ชอบแนวเถื่อนๆ ครับ

jet081

okai

น้องเหมยอิงน่าจะเริ่มสับสนแบ้วละครับ ระหว่งแฟนกับหมอ 
แฟนดูทรงเด็กวัยรุ่น เอาแต่ใจ กัยหมอที่เติมเต็มให้ได้

eakachaiiiii

มุมมองนี้ก็ต่างไปอีกแบบดีนะครับ แต่จากที่เริ่มเรื่องมา ไม่รู้บอยชอบntrหรือว่าคลั่งที่เหมยแต่งตัวสวยกันแน่ แต่ก็นั้นละฮะอยากรู้เรื่องต่อก็น่าจะเหมือนดับตอนที่แล้ว...ใครอยากรู้เรื่องราวไปสนับสนุนในธัล ได้เลยฮะ