ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ตอนที่บอยเปิดซิงน้องเหมยอิง.. คงจะโดนใช้แรงบังคับโดยไม่เต็มใจหรือเปล่า.. ครั้งแรกของผู้หญิง​ เขาว่าเมื่อเสียไปแล้วก็มักจะไม่อยากที่จะมีคนต่อไปหากไม่เข้าตาจน.. คิดว่าน้องเหมยอิงคงหมดหนทาง.. ถึงมาขอให้พี่แมนช่วย... 
.. เล่าในมุมมองของน้องเหมยอิงก็ได้ออรถรสอีกแบบนึงครับ.. อาจยากที่จะต้องเข้าใจในความรู้สึกของน้องเหมยอิงในขณะนั้น

phaii

tummug

ัuffa555

หรือว่าบอยมันบังคับเหมยอิงตอนครั้งแรกเหมือนกัน   ::Hmmm::

1234non

หวง หรือหึง ละเนี่ย

แต่อารมณ์กึ่งบังคับแบบนี้ คนที่ทนอยู่จะได้สักแค่ไหนกัน ไม่แปลกใจที่เหมยอิง หลงพี่แมน

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

namogt

ผู้หญิงมีรักครั้งแรกก็อยากให้เป็นรักที่ดี แต่เจอผู้ชายแบบนี้ไม่ไหว ถึงรักก็เถอะ ผู้หญิงดีๆควรโดนทะนุถนอมมากกว่านะครับ

Just Chillin

ได้อารมณ์ใหม่ๆดีครับ ปกติเหมยดูเงียบๆ พอมีแบบนี้เหมือนได้เห็นคาแรกเตอร์ชัดขึ้น

ตะวันแดง

อารมณ์ เบื่อ เหม็นประมาณนั้น
เข้าทางท่านแมนละสิทีนี้
เลิกกับแฟนแล้วมาอยู่ในคอลเล็กชั่นหมอดีกว่า

jeditay

parameter

มีแฟนแบบนี้เลิกไปดีแล้ว ให้หมอแมนดูแลเถอะ ทะนุถนอมกว่ามาก ไม่เปลืองตัวด้วย

1819

เป็นแนวสลับกลับการเล่าผ่านตีวสาวๆก็ดีนะครับ ได้ รู้มุมมองมุมความคิดของสาว ที่รู้สึกยังไง สลัับไปมา   แต่ถ้าเราซ้ำเหตุการเดี่ี่ยวกั ก็จะซ้ำซ้อน   เรื่องของเหมยเปิดปฐมบท  ในมุมเรื่องเล่าของสาวๅเลยว่า คิดยังไงกับหมอแมน 
 ส่วนเหมยกับบอย แฟน ไอใปโดนเรื่องเว็บพนันอีท่าไหน  บอยอะหนีไม่พ้นแต่เหมยไปโดนสมรู้ร่วมคิดได่ไง   ถ้า เฮียเเมน  ช่วยเหมยได่คร่าวนี้ เหมย จาดที่เริ่มโลเลมีใจ   จะเปลี่ยนมาเป็นมั่นใจว่า มีใจแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

[email protected]

เรื่องนี้ค่อยข้างหดหู่มากครับ เป็นกำลังใจให้น้องเหมยอิง