ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapigclub

ผีสาวตนนี้จะมาช่วยงานให้ราบรื่นหรือว่าวุ่นวายยิ่งกว่าเดิมนะขอรับ

rakuo

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับเรื่องนี้

olemantu

เรื่องสนุก ๆไม่ต้องมีบทเสียวก็ได้ บทเสียวทำให้เสียเวลาที่จะเดินเรื่องไปได้อย่างที่ใจอยากเขียนนะ สนุกถูกใจครับผม

Exordia

ชอบความมีเนื้อเรื่องปูไปเรื่ิอยๆแบบนี้จัง

richgirl

Xzysamor008

man88

ถึงไม่มีบทเสียวแต่ก็เลี้ยวเข้ามาอ่าน ชอบในการเขียนนะ

myfino262903

มีผีสาวมาเป็นผู้ช่วยแต่อยู่คนระภพแบบนี้ก้อคงไม่ฉากเลิฟซีนสิครับ แต่เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ. เป็นกำลังใจให้กับผู้เขียนนะครับ

zirza

สนุกดีครับ เหมือนอ่านนิยายแนวสืบสวน

MAC

สงสับงานนี้ผู้ช่วยผีสาวต้องทำงานหนักแน่เลย ::Shy:: ::Thankyou::

yai79

Azzuriaz

nujane_dude

เมื่อไรจะได้จัดวิญญาณซะทีเนี่ย ลุ้นอยู่ว่าเมื่อไหรจะจัดคู่หู

tarapong

ดีเทลเยอะ สนุกดี​ครับ​ขอบคุณ​ครับ​

Samart Phowongphailert