ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekplaywalk

win2000

มาแล้วหายไปนาน นึกว่าไม่เขียนแร่ะ ::Glad::

wing0

ชาติก่อนไม่น่าใช่แค่เพื่อนล่ะมัง

A Space

ก็คิดอยู่ติดต่อวิญญาณได้ไม่น่าจะมีแต่เรื่องดร เกือบโดนต้มซะแล้ว

plot0440

thongdaeng_skk

วิญญาณ​ที่อาฆาต​ยุทธ​จะมาเล่นงานกิ่งกาญจน์​อย่างไรบ้างไหม

Kingmar

สนุกจริง. แบบนี้ผีอาฆาตตัวเดิมจะมีบทบาทอีกใช่ไหมครับ  ผีสาวก็น่าจะเรียนรู้การสร้างพลังไว้สู้ด้วยนะครับ

Pingkajoo

มีทั้งบุคุณความแค้น เติมโรแมนติกอีกหน่อยครบเลย

BłäčkMäñ_60

aun2519

nowhereman

เนื้อเรื่องชวนน่าติดตามมากครับ งานนี้สงสัยจะได้วิญญาณสาวมาช่วยจัดการผีตัวนั้นแน่ๆ

controlx

Panya Sripaks

เริ่มต้นจะเป็นนักสืบแล้วสินะครับน่าสนุกดี ของคุณครับ

knight18

ปูเนื้อเรื่องได้ดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ

nar007

แล้วแบบนี้จะมีรักข้ามภพกันมั้ยนะ แต่คงไม่น่ามีเพราะหมอแค่เห็นวิญญาณได้เฉยๆ