ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdramon2

เรื่องราวค่อยๆลึกลับ และมีแนวสืบสวนเพิ่มเข้ามาด้วย

iaaaa

แทนที่จะสู่สุคติ ตอนนี้กลายเป็นคู่ดูโอ้ ผีสาวกับหมอหนุ่มไปเลย อิอิ

xxxboyz

ต้องกลับไปตามหางานเก่าๆมาอ่านแล้ว

jingjing199212

ziggy2

มีวิญญาณคอยตามล้างแค้นด้วย  สนุกมากเลยครับ

Thongchai Wangsri

เป็นแนวที่น่าติดตามครับ ปูเรื่องละเอียดดีครับ

elviswhat

น่าจะมีสาว ๆ มาช่วยเพิ่มแน่เลยงานนี้

Lordtoung

noojane

นี่น้องผีมาช่วยแน่ใช่ไหม วิจารณ์แร๊งงมากก ::Oops::

battozai

เรื่องน่าติดตามมากๆครับ ให้กำลังใจผู้เขียนครับ

sirasit khamsom

พล็อตเรื่องน่าติดตาม ลงมาบ่อยๆหน่อยนะครับ หายไปนานเลย

witkth

วิญญาณสาว อยากเรียนกายวิภาคหรอคับ

arana

readder

พล็อตเรื่องดีครับ น่าติดตามมีเหตุมีผลของมันเอง

inputpy