ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IamArray Love King

kingzaso

น่าติดตามต่อมากครับ อยู่ๆก็มีผีสาวมาช่วยงาน

toooooom

winnythepooh

ขนาดตายไปแล้วยังอาฆาตมาหลอกใช้คุณหมออีก เป็นวิญญาณที่ร้ายสุดๆ

kiragorn

เกือบโดนผียังหลอกให้เชื่อว่าเป็น ฆาตกรรม

cides

ทำไมลุงอัสไม่ช่วยจัดการผีตัวนั้นเลยนะ

lit260499

เนื้อเรื่องน่าติดตามมีเรื่องผีๆเข้ามาเกี่ยวข้องด้วยแล้วยังเกี่ยวเนื่องกับเรื่องอื่นอีกด้วย น่าจะสนุกนะ

knight2000

terapoong48

งานของหมอเสี่ยงโดนชักนำเลยนะเนี่ย

มะยม ร้อยเอ็ด

pongjun

หมอจะจับวิญญาณมาสวิงกิ้งกับสาว ๆ ได้ป่าว

Darkreader

เอ อี วาย

แอบลุ้นฉากเสียวว่าจะเป็นแบบไหน ประมาณว่าเข้าสิงแฟนคุณหมอหรือป่าวนะ

amtorff73

คุณกิ่งจะมาเป็นผู้ช่วยหรือผู้ป่วนครับเนี่ย 
และยังมีวิญญาณอาฆาตตามคุณหมอห่างๆด้วยอีก คุณกิ่งจะพบปัญหาอะไรกับวิญญาณตนนี้ในอนาคตมั้ยครับเนี่ย

ถึงเนื้อเรื่องจะยังอยู่ในช่วงทำความรู้จักกัน แต่ก็ชวนติดตามมากครับ

kodzilla