ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

ถ้าเดาลักษณะนี้ที่กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็ม ต้องมีคนมาขัดจังหว่ะแน่เลย ถ้าเป็นแฟนน้องมีนานะ งานเข้ายาวๆลามไปถึงหูชะเอมแน่นอน

ตะวันแดง

เฝ้ารอ..เลยครับ
จัดยันเช้าแน่ท่านหมอ
แค่สบตาก็รู้ใจซะขนาดนั้น

pipatpee

รอมาหลายตอนแล้วครับ พยาบาลคนสุดท้าย (มั้ง)

teenee69

ถือว่าได้เข้าไปแล้ว เคลมว่าได้กันแล้ว ชอบ ทำให้อยากรู้ต่อไปเลยว่าจะเกิดอะไรขึ้น ต้องมีของดีแน่เลย

ัuffa555

จังหวะแบบนี้มันต้องมีคนมาเคาะห้อง แล้วก็วืดตามระเบียบครับ  ::HoHo:: ::HoHo::

absolteone

ดูร้อนแรงกว่าทุกราย น้องมีนานี่น่าจะโหยหาจริงๆครับ

lololololo

บีบี ชะเอม​ มีนา​ จัดครบแก็งหมูกะทะที่กินด้วยกันตอนมีเคอร์ฟิว​หมดเลยนะครับ​ ท่าน​ นับถือ​จิงๆ​ ตอนไปต้องเรียกอาจารย์​แล้วมั้งครับ

Daybreak

รอจังหวะชะเอมไม่อยู่กันทั้ง 2 คน
ได้ลุ้นเลยครับ
จะมีใครมาขัดได้เวลาเหมาะขนาดนี้ไหม
หรือจะหักมุมอีกรอบ

kpnttn

เปิดมาแบบนี้ เดาว่าน่าจะมีตัวขัดลาภมีนาแหงๆ และถ้าจะให้เดาต่อ ก็ขอเดาว่าท่านน่าจะได้จัดตัวขัดลาภแทนซะล่ะมั้ง

รีบไปอ่านต่อใน RaW ดีกว่า

Khammui

Yim Orn

เวลามีน้อย กบดานในห้องจนกว่าชะเอมกลับเลยนะ

Hanz3312

ถึงชะออมจะไม่อยู่ แต่ก็เสี่ยงนะครับ พยาบาลเต็มหอ เสี่ยงตัวแห้ง ::DookDig::

battozai

ไม่ใช่ว่าชะเอมกลับมาที่หอนะครับหมอ

winpooh

เหมือนจะได้มาง่าย แต่กว่าจะได้ก็ต้องลำบากแสนเข็นเช่นกัน