ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ordinaryman

ตัดแบบนี้ จะมีหักมุม ใครหรืออะไรมาขวาง หรือเปล่านะ

arsenyo

cheatergreed

notkey

สุดท้ายโชคก้เข้าข้างนะครับได้ของดีซะด้วย ไป ตจว กี่วันละเนี่ย

Night Sky

เร่าร้อน หื่นกระหาย สมกับที่รอคอยเวลามานานเหลือเกิน เคมีเข้ากันได้ดีสุดๆ เข้าไปแล้วครึ่งหัว แต่....เหมือนจะมีหักมุมรึป่าว

iamsong

โอ๊ยขาดตอนเลยนะ ว่าแต่น้องมีนาอวบๆ แบบนี้สเปคพี่หมอเค้าเลย

Mysoul12

น้องมีนานีีน่าจัดมากๆอย่างที่รอคอยเลยครับเร้าร้อนได้ใจจริงๆคงจะจัดหลายๆยกหน่อยนะครับจะได้สมกับที่รอคอย

1819

เฮี้ยแมนส่งหัวรบนืวเครียส์เข้าไปครึ่งหัว ใน หลุมหลบภัยมีนาแบบนี้ ถ้าเข้าไปไม่ระเบิดคาหลุมนี่มี้คืองนะ อุตสาห์ทางจะโปร่งขนาดนี้    แต่ก็แอบหวันว่า ในหอจะเอาไปพูดกันอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

vertjaune

ตัดจังหวะตอกเสาแบบนี้นี่มัน... โอกาสโดนขัดจังหวะสูงมาก ๆ

pliwds

โฮ้ นุ้งมีนาโดนซะที คลาดคล้วกันมานาน

โปรยมาแบบนี้ น่าจะมีตัวละครลับ มาร่วมเตียงอีกคนมั๊ยเนี่ย แซนวิชชุดขาว

rewind99

กำลังจะยกเสาลงหลุม  เสียงโทรศัพ นองชะเอมดังขึ้นพร้อทบแกพี่เปิดกล้องคุยกันหน่อย   พี่แมนคนหื่นจะทำงัยต่อ555

motown

ในที่สุดความพยายามก็สัมฤทธิ์ผล เก็บ 3 สาวพยาบาลครบเรียบร้อย ผลบุญจากความเสียสละไปฉีดวัคซีนของหมอแมนจริงๆ
เข้าใจเลยว่าที่ผ่านมา เวลาเจอกันต้องทำตัวลำบากแค่ไหน เพราะมีชะเอมคอยอยู่ด้วยตลอดเนี่ย อยากเอากัน แต่เอาไม่ได้

Kingmar

หมอสุดยอดเลย. บรรยายได้ดีมากแข็งตามเลย. คิดว่าถ้าอ่านต่อเนื่องน่าจะกระฉูดตามด้วย. พยาบาลสาวคนนี้ท่าทางร้อนจัดจริงๆ หมอสู้ๆนะครับ

KomuKomu

น่าสงสารชะเอม อุตส่าห์รู้ทันระวังป้องกันภัยตลอด แต่คราวนี้ต้องเสียผัวให้เพื่อนหม่ำเสียแล้ว

taka95

จะมีมารมาขัดจังหวะรึเปล่านะ เขียนทิ้งแบบนี้