ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vghvgk

เก็บกดกับน้องมานาน ได้ปล่อยกับน้องสักที 

n_neng

ไม่น่ามีใครมาขัดจังหวะแล้วนะ เสียบไปเลยครับ คืนนี้ไม่ต่ำกว่า2 นะครับ

sanboston

ครึ่งหัวก็มันได้. อย่าให้พลาดนะ ของดีขนาดนี้ แอบกินมันแซบกว่าหลายเท่า

ent490

มีลางสังหรณ์ว่า เข้าไปครึ่งหัว... แล้วต้องได้ดึงออกมา  ::Horror:: ::Horror::

spty24

คนนี้รอมานานอีกเช่นเคยครับ ดีลกันมาหลายรอบมาก ถ้ารอบนี้ได้คงจะคอมพลีตไปเลยแหละ หวังว่าจะไม่โดนขัดกลางทางนะครับหมอแมน

only1A

ลุ้นว่าจะมีอะไรมาขัดจังหวะไหม
จะได้โดนกันถ้วนหน้าซักที

Komsan Tanunchai Olympus

อยากเอาพี่สาว แต่พลาดได้น้องสาวมาเปิดซิงอยากมีแบบนี้เลยครับ

eark108

จัดครบแก๊งจนได้นะครับไร้ต์ น้องมีนานี่ก็ว้อนซะเหลือเกิน ต้องจ้ดให้สาสมใจ

helios

ตัดกลับมาไม่ใช่ว่าอดอีกนะครับ
แต่ตอนต้นก็บอกแล้วว่าได้จัดหนักแล้ว
แต่ตัดแบบนี้ ได้ลุ้นเลยนะครับ

taton

ผมคิดเอาเองว่า หลังจากจ่อแล้ว ก็มีเสียงโทรศัพท์จากชะเอมโทรมาเช็ค 555 (ฟ้าคงจะไม่แกล้งหมอแมนขนาดนั้นหรอกนะ) ว่าแต่หมอเล่ารายละเอียดของน้องมีนาแล้ว(สุดๆอ่ะ นางฟ้าชัดๆ) เหมือนอยากให้หมอเลิกกับชะเอม แล้วมาคอยแอบแซ่บกับน้องมีนาดีกว่า ดูเต็มคำดี
ปล.นี่สินะ ผลของการรอคอย คุ้มค่าจริงๆ 555(หยอกหมอแมนตามเคย)

nick056

การได้สาวแซ่บๆแบบนี้ถือว่าโชคดีเลยครับ เอาเก่ง ท่าไหนก็ได้หมด ระวังติดใจนะครับหมอ5555

mankkk

เข้าไปครึ่งหัวแล้วก็กดให้มิดก่อนครับ แล้วยังไงต่อน้อรึน้องบีจะมาขออะไรปิดปากด้วย

petergg

หมอ มาแบบนี้อย่าหักโค้งลงข้างทาง นะหมอนะ
อะไรกันครับเนี่ย

kgz

จบแบบหักมุมแน่ๆ แบบนี้ แถมการตัดเข้าสู่ซ่อนเนื้อหาที่เหลือได้โหดร้าย ทรมานใจมากเลยครับ กำลังอ่านเข้าด้ายเข้าเข็มเลยเชียว...

Edit: อ้าวสรุปไม่ได้ซ่อนเนื้อหาแต่อย่างใด ... ให้เดาเนื้อเรื่องต่อ คาดว่าคงจะมีการขัดจังหวะจากชะเอมแน่ๆ แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นแบบไหน เช่น วีดีโอคอลมาขัดจังหวะ หรือ มีการเปลี่ยนแปลงเวลากำหนดของงาน หรือ ลืมของบางอย่างไว้ที่ห้องมีนาแล้วจะมาเคาะห้องเพื่อเอาของที่ว่า .... ลุ้นมากเลยครับ