ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

commonly

น้องมีนา นี้แซ่บได้ใจจริงครับๆ สงสัยได้ผูกปิ่นโตเพิ่มอีก 1 คนแน่นอน

eak111

สาธุ ลุ้นไปด้วยเลยนะเนี่ย เว้นตอนแบบนี้ ชวนให้คิดว่าชะเอม จะโผล่มาขัดจังหวะหรือเปล่า หรือติดกล้องซ่อนไว้
น้องมีนา เท่าที่เล่ามา น่าจัดอย่างจริงจัง ถ้าเป็นผมคงจัดเต็มมันทุกท่าทั่วห้องเลย เอาให้คุ้มค่ากับทุกนาทีที่รอคอยเลย

adof13

kikusan

ในที่สุดหมอแมนก็เก็บน้องพยาบาลครบแล้ว ยินดีด้วยครับ

kard

ตอนนี้มีรูปน้องมีนาหลังเม้นต์มั๊ยน้อ หมอลืมเอามาอวดป่าวเนี่ย

Popoing

หลังจากเฉี่ยวไป เฉี่ยวมาในที่สุดทกะได้ ชะที น้องมีนา

yuta279

วนกลับมาที่เซตพยาบาลที่รอคอย น้องมีนาที่โดนน้องชะเอมขวางอยู่เต็มคอจะโดนขวางอีกไหมน้า ไรต์ก็เขียนโปรยซะเหมือนว่าลูกแหนมของไรต์จะอดชิมหอยของพยาบาลเลย เอาใจช่วยไรต์นะฮะ

okai

หลังจากคลาดกันมารอบที่แล้ว.. ครั้งนี้จะได้ฤกษ์เบิกทางสักทีนะครับ

hara

sun_307

โอกาสมาถึงซะขนาดนี้แล้ว ไม่น่าจะพลาดฝากลูกๆให้มีนานะ เสียบเลยหมอ

drblackjack

พลาดเป้าหมายไป แต่กลายเป็นได้ของดีกว่า ผมว่าโชคดีมากนะครับพี่หมอแฟนเยอะ
คนสุดท้าย ผมว่ายังไงก็ได้กลับมาเก็บจนครบแน่ๆ แค่แลกเวรก็แอบมาเจอกันได้อยู่แล้ว 
รออ่านเป้าหมายที่เหลือนะครับ

Asujimaster

มันต้องมีอุปสรรค แน่ไ  ไม่มีอะไรที่ราบรื่นหรอก

kalampee

สุดยอด​จริงๆ​ ครับ​หมอ​ ผมล่ะอิจฉา​จริง​จริ๊งง​ ทำยังไง​นางฟ้า​ทั้งหลาย​ถึงจะโน้มตัว​ลงมา​ให้​เชยชม​แบบนี้​ครับ​

xfever2559

สดอีกแล้วเหรอหมอ ช่างเป็นผู้กล้าจริงๆเลยครับ
ปล. แตกในด้วยไหม

เอ้าคดีพลิกซะงั้น

xtazy

เริ่มสอดเข้าไปแล้ว หวังว่าจะเสร็จสมด้วยกันทั้งคู่ไม่มีอะไรมาขัดขวาง