ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

vi vo

san2503

เข้าใจตัดฉากนะหมอกำลังเข้านางอยู่ แหนมตุ้มวันนี้ต้องจัดให้หนักให้สมกับที่รอมานาน คงสะท้านสะเทือนกันทั้งหอ คนอื่นคงมารอดูหน้าหมอแน่ หลบให้ดีแล้วกัน

Nong5670

เรียบร้อยไปอีกหนึ่งน้องมีนาผู้เร้าร้อน

nonny

elviswhat

555 วันพระไม่ได้มีหนเดียว ของแบบนี้แค่รอเวลานิดหน่อยไม่เสียหาย

&555&

เพราะหิวโหยเฝ้ารอกันทั้งคู่กว่าจะมีโอกาสแบบนี้ คงได้จัดกันสักยก แต่แค่อาจยังไม่อิ่มเอม และอาจมีเงื่อนไขให้ต้องแลก แต่แอบกังวล เหมือนจะมีอะไรมาขัดจังหวะ แต่อารณ์มาเต็มขนาดนี้อะไรก็ฉุดไว้ยาก

pamaaeng

เมื่อความเงี่ยนขึ้นสมอง อะไรที่ดูสุ่มเสี่ยงก็ลืมหมดสิ้น
แต่.. ไม่ว่าคนไหนก็เป็นครับ เจาะแจะกันมานาน พอมีโอกาสเหมาะ ใครมันจะยอมพลาด
ถึงรู้ว่าเสี่ยง ก็ยอม  ::Fighto::
ยิ่งกินแอบๆ ด้วย มันยิ่งเย้ายวนใจให้อยาก

ลงทุนเสี่ยงขนาดนี้ อย่าให้พลาดนะ
ต่อให้ฟ้าถล่มดินทลาย ใครจะมาเคาะประตูห้อง ก็ช่างมัน
เอาแหนมตุ้มยัดเข้าไปในร่องหีแน่นๆ ให้สุดลำก่อน เรื่องอื่นไว้ว่ากันทีหลัง  ::HoHo::

terapoong48

jet081

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.... แอบมาหาน้องมีนาโดยที่พยาบาลคนอื่นไม่เห็น... แต่คิดว่าอีกไม่กี่นาทีถัดมา.. ทั้งหอคงจะรู้ถึงการมาของหมอหน่ะครับ... เพราะมีนาคงร้องหวีดหวิวออกมาอย่างเต็มที่จนลั่นหอครับ

Khuna

Nobita Nobituta

ตามทักตอนครับ เพิ่งไปอ่านในแอพ มันผิดคาด แถมได้สาวใหม่เปิดซิงด้วย ท่านสับรางเก่งจริง ทำบุญด้วยอะไรครับ

teeieie123

จรัญ บุญชู

ห้ามกันยากครับ...คนมันจ้องจะฟันกันอยู่แล้ว...พอมีโอกาสก็น่าจะจัดกันเต็มๆนะ