ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

มาถึงขั้นแหย่หัวเข้าไปแล้ว ถ้ามีคนขัดนี่แม่งสมควรเรียกว่าก้างขวางkuyจริงๆ

Zxcp123

มีนานี่น่าจะกลัดมันอยากโดนมานานแล้ว จัดให้สาสมที่รอเลยนะครับ

ไปอ่านฉบับเต็มมาแล้วบอกเลย ว่าโชคหล่นทับ ได้ของสดๆมาเลย

C-Runners

ตามไปอุดหนุนมาเรียบร้อยครับ

เซอไพรส์ในเซอไพรส์ กะว่าจะได้ของดี ดันเจอของเด็ดกว่าเข้าให้ อย่าเสียเหลี่ยมให้เด็กมันป่วนเอานะครับ ตะล่อมๆ เลี้ยงไว้กินนานๆดีกว่าเนอะ

คนพี่นี่สิ จะแว้ดใส่ไหม 55555

LMnade

ตัดจบแบบนี้มีแววว่าจะไม่ได้ตอกเสาเข็มและมั้ง

Kompaphat

คงไม่มีซีนโดนเคาะประตูห้องขัดเลิฟซีนนะครับ จะเสียดาย

ไม่มีชื่อ

จะมีอะไรมาขวางอีกไหมนะรอบนี้ สมหวังสักที

phurin84

ของจริงครับ ความพยายามไม่สูญเปล่าจริงๆครับ ได้ครบแก๊งค์เรียบร้อย ยินดีด้วยครับ

solofancy2

อ่านมาหยุดตรงที่ กำลังเอาหัวเข้า แบบนี้
พาให้เดาไปหลายทิศทางเลยครับ จะมีใครมาขัดจังหวะมั้ยหรือจะไปยังไงต่อ

ผมว่าคุณแมนมีเสน่ห์พอตัวเลยนะครับ ที่ไม่ใช่เรื่องเงิน
สาวๆเห็นแล้วก็อยากร่วมรักด้วยแทบทุกราย แถมแต่ละคนนี่ไม่ใช่ธรรมดาเลยด้วย

Superpie Pie

อ่านถึงตอนท้าย เข้าไปแล้วครึ่งลำ เลยต้องรีบตามไปอ่านต่อที่ธัญวลัย
ลุ้นว่ามีนาจะเด็ดขนาดไหน แต่ผิดจากที่คาดเอาไว้มาก แบบหนังคนละม้วนเลย
ผมเข้าใจดี ที่เวลากำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มแล้วโดนอะไรสักอย่างขวาง มันทำให้เสียอารมณ์อย่างบอกไม่ถูก

แต่สุดท้ายแล้ว กลับกลายเป็นทำให้ได้พบ ได้เปิดของใหม่สด ซิง จากคนที่เป็นน้องสาวอย่างที่คาดไม่ถึง
และจะเรียกว่าลักหลับ ก็คงไม่ใช่ จนเลยมาถึงได้เปิดของใหม่แบบที่น้องเขาให้ความร่วมมือเองเป็นอย่างดี แถมลีลา ลูกอ้อน ดีจนน่าหลงไหล

ตอนนี้ หักมุม และเร้าใจมากจริงๆครับ

kiratwice

nantai

จะมีใครมาขัดขวางกะน้องมีนาอีกไหมเนี่ยยยย

Topp458

ในที่สุด แก๊งค์นี้ก็เสร็จพี่หมอครบทุกคนจนได้ คลาดกันหลายทีแล้วน้องมีนา

soidao

หมอครับใจคอหมอจะเก็บเรียบทั้งแผนกเลยหรือครับ555

[email protected]

ในบุ๊คมีชื่อเรื่องสองเรื่อง ผมก็นึกว่าเป็นทริป ที่ไหนได้ คุณแมนได้ทั้งพี่และน้องเลย เด็กโดนเปิดซิงนี่รัดแน่นดีมาก เมษาคงติดใจไปอีกนานเลยครับ

.

นาสตา

เมื่อชะเอมไม่อยู่พี่หมอก็เก็บเเต้มมันส์เลยสินะครับ😁😁