ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

ได้ครบเเก๊งค์นางฟ้าชุดขาวเเล้วปะครับ เเถมรอบนี้เปิดซิงซะด้วย อิจฉาจริงๆ

xeoncore

ยอมรับเลบครับ​ ว่าฉวดกับ​ มีนาจริงๆ​ อาจจะต้องไปทำบุญ​ 5555​ ชเอม​เหนียวแน่นจริง​ ฉลาดเป็นกรด

Wing666

เออ ตกงปิด Job ได้ไหมเนี่ย หรือมีอะไรมาขัด ถ้ามาขัดตรงกลางนี้โคตรอารมณ์เสีย

ramil26856

ครึ่งหัวแบบนี้ใช้สิทธิคนละครึ่งเหรอครับ

akira

555 รอบนี้คงได้แค่ครึ่งหัวนี่หล่ะมั้ง หรือจะเอาคำโปรยด้านบนมาหลอกน่ะ เอ่อ หรือเราจะโดนหลอก

guang_k

โอกาศมาแบบนี้ น้องชะเอมวางแผนอะไรไว้ป้องกันเหตุไหมนะ แต่สาวเจ้าก็ต้องการยังไงก็น่าจะได้ละในสักวัน

bmaII

ชะเอมอย่าได้โทรมาเชียว มันเป็นการขัดจังหวะอย่างมาก หมอแมนต้องปลอดภัย

dew1

pizzahutcha

เป็นผมนี้ร้องเพลงในใจเลย we are the champion my friend 5555 ในที่สุดกลุ่มนี้ก็ครบทีมซักกะที
น้องชะเอมรึ จะสู้ความฉลาดของหมอแมน 555

ziggy2

หมอใจถึงจริงๆนะไปหาถึงหอเลย ไม่กลัวใครเอาไปบอกชะเอมเหรอเนี่ย

1234non

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มกับมีนา จะมีคนมาเคาะห้องไหมน้าาาา ลุ้นแทนเลย

แต่คิดว่ายกแรกน่าจะโดนขัดแน่ๆเลย

Zeratul

ทำไมอยู่ๆมันตัด มีคนขัดจังหวะหรือเปล่า แต่ก็เอาเหอะ ยังไงมีนาก็ชะตาหีขาดอยู่ละ ดีไม่ดี ไอคนมาขัดก็ขาดไปด้วย

2000HP

คราวนี้จะไม่ร้องลั่นหอพยาบาลอีกเหรอครับ คงได้ยินกันทุกห้องแล้วมั้ง สามสาวพยาบาลคงวงแตกเพราะหมอทิ้งบอมป์ไว้

bosshii

เข้าไปครึ่งหัวขนาดนี้แล้ว จะโดนอะไรมาขัดก่อนมั้ยนะ แต่วันพระไม่ได้มีหนเดียวครับ 55555
Edit อ่านจบแล้วครับ อยากบอกว่าช่วยแบ่งแต้มบุญให้ผมบ้าง อะไรจะโชคดีขนาดน้านน

dalton