ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

โอ้ตำนานชีวิตไรต์ภาคใช้ทุนยังไม่หมดอีกนะครับเนี่ย เราก็คิดในใจไว้บ้างละทำไมไม่มีหมอบ้างเลยนะ วันนี้ได้คำตอบละครับว่าก็เสร็จไรต์เหมือนกัน

ฺBlackBear

เป็นผมก็มึนนะ แบบมีอะไรกันแล้วตื่นมาจำไม่ได้เนี่ย

taton

ตัดมาที่เช้าวันถัดไป ข่าวหน้าหนึ่งทุกสำนักพร้อมใจกันพาดหัว "หมอฟันกลัดมันไล่ฟันยับแพทย์สาวคาหอพัก" ...7 ปีผ่านไป หมอแมนถึงได้ออกมาเล่าเรื่องราวถ่ายทอดประสบการณ์ให้รีดเดอร์ทุกท่านได้อ่านกัน (หยอกตามเคย555)
รอบนี้มาฟิลโรแมนติกใสๆนะครับ ถ้าเป็นหนังคงจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งไปแล้ว แต่นี่เรื่องราวของหมอแมน ผมขอให้ปี้ไม่จบง่ายๆนะครับ(ยาวไปลวกเพี๊ยะ) จะได้เข้ามาติดตามตอนต่อๆไปครับ

vertjaune

ขาดแค่เภสัชจะครบวงการแล้วนะเนี่ย แต่ฝีมือระดับนี้ แปลว่าเสร็จหมอแมนแล้วทั้ง รพ แน่ ๆ ตอนออกไปใช้ทุน

surway2532

เอาหน่าใยไหมอย่างน้อยก้้้้้อเป็นความรุ้สึกดีๆก่อนเจอกับแฟน

bnatt

Denzaa

Dark_hell

dew1

นับเป็นความทรงจำที่ดี ว่าแต่หมอแมนได้ครบทุกอาชีพในสายงานยังครับ

zirza

น่าเสียดายที่น้องเค้าอยู่แค่เดือนเดียวน่ะครับ

Man4586

หมาปากับน้องใหไหมชื่อตอนน่าจะยังงี้ทำให้น้องใจเเตกเฉย

sakdi Ontong

แพทย์สาว ขาวเนียน อิจฉาวาสนาพี่หมอจริงๆ

jackalza

Mylove1234

กำลังสงสัยว่าหมอจะโดนน้องแอบรุกก่อนรึเปล่า

toonarmar

ผมถือว่าก็วินวินไปทั้งคู่​ ฉะนั้นหมอไยอย่าคิดมากไปนะครัช​ 55