ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonlionc

-taro-

อะอ้าว สรุปงานนี้หลอกกินตับน้องชมพู่ฟรีๆ สบายใจไป

แต่ดูทรงแล้ว น่าจะต้องหาทางเก็บน้องกระแตอีกคนนึงด้วยให้ครบทีม :D 

mana0440

absolteone

donki

โอ๊ย หมอทำบุญมาด้วยอะไรครับ งานดีตลอดเลย

เขร้ นี้มันแม่พันธุ์หนองโพชัดๆ เลยครับ

Achita Sanitpon

ลิ้นของบาริสต้านี่ต้องสยิวมากแน่ๆ อยากลองบ้างจัง

ttasster

แล้วพี่แมนจะโดนน้องแบมเจอก่อนหรือว่าได้กินชมพู่ หรือแหนมตุ้มจิ๋วจะหลุดจากพวง

kgz

ฮืม... มีการยื่นข้อเสนอมาแบบนี้แล้วมีหรือจะไม่รับ ว่าแต่อยากรู้จริงๆ นะครับว่าจะเลือกใครเข้าทำงาน ... เพราะจากที่อธิบายมาก็ตัดสินได้ยาก แต่ถ้าเอาจริงๆ ผมว่ากระแตน่าจะมีโอกาสมากกว่า เพราะมีข้อได้เปรียบเรื่องการแต่งหน้าฟองนม (ถ้าไม่นับว่าชมพู่ติดสินบนอ่ะนะ) แล้วสาวแบมหล่ะครับมีโอกาสที่จะได้เช็คของแบบชมพู่ไหมครับ ?

Edit: เป็นไปได้ไหมครับว่าจะรับเข้าทำงานทั้ง 2 คนแต่ว่าสลับวันกันทำงาน ?

Ordinaryman

ชมพู่อาจจะแต่งฟองนมไม่เก่งเท่า แต่ การส่ายนม ไม่น่าจะเปฟ้นรองใคร 

youngjet

Pepe Indy

น้องชมพู่นี่บาริสต้าสู้ชีวิตจริง ๆ เอาตัวเข้าแลกเลย

Earths.eye

อาจจะตีฟองนมไม่เก่ง แต่สอนน้องเค้าตีนมได้นะครับ

jeab2504

outsider

อย่าบอกนะว่านี่เป็นแผนลองใจของเจ้อร ระวังนะหมอแมนโดนตัดให้เป็ดกินนะ

peteblack

หมอแม่งมีดวงกับหีจริงๆ มีหีมาแบให้เย็ดอีกแล้ว