ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

h-man

Singhasouth14

อิจฉาพี่หมอแมนจริงๆ
มีหีคุณภาพ ระดับพริตตี้มอเตอร์โชว์ และเซลส์สาวแสนสวยจากโชว์รูม มาให้เย็ดทุกวัน

klpnklpn

darthvader

อ่านมาถึงตอนนี้
หมอโด๊ปด้วยอะไรครับถึงมีลูกกระสุนยิงได้ขนาดนี้

เห็นแล้วอิจฉาทั้งความอึดแล้วสาวๆ ที่เข้ามาให้เป็นเป้า

Pepe Indy

เล่นทุกวงการจริง ๆ ::Bloody::

เหลือวงการไหนที่หมอยังไม่ได้ฟันบ้างเนี่ย

Pattpatt

ยังสงสัยว่า ฟื้นตัวกันทันได้ยังไง
รุ่นลุง อาทิตย์ละครั้ง
ยังต้องหลับเกือยวัน hahaha
เด็กหนุ่มนี่ ทั้งแรงและฮอโมนดีจริงๆ

Quintus

ชอบมุกหมอมากครับ ที่ว่าดีลเลอร์อื่นให้ข้อเสนอดีกว่า+ได้รถทันที น่าจำเอาไปใช้บ้าง แต่ไม่รู้หน้าบ้านๆแบบผมเขาจะยอมไหม กลัวจะโดนยามหิ้วออกจากงานนี่สิ  ::DookDig::

NightShadow

น่าอิจจริงๆเลย มีไม่เคยขาด

::ChuChu::

jackalza

เมื่อผลประโยชน์ลงตัว อะไร ๆ ก็ง่ายขึ้น

Teekar Triyananont

sthanya

เย็ดคาชุดไปเลย คงซะใจแอดไม่น้อย ว่าแต่จองไปเท่าไร คุ้มกับค่าจองมั้ย

sthanya

เย็ดคาชุดไปเลย คงซะใจแอดไม่น้อย ว่าแต่จองไปเท่าไร คุ้มกับค่าจองมั้ย
ดูภาพโบนัสแล้วคุ้มนะผมว่า  ท่าด๊อกกี๊นี้ก้นน้องสวยมาก

MirrorAce

หมอไม่กลัวเด็กโผล่มาบ้างเหรอครับเนี่ย สดแทบหมด

cocopelli

ซื้อสองคันเลยมั้ยครับ เผื่อได้กินไข่มุกด้วย