ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

palladium

อยากจะไปเทสต์ไดร์ฟกับจองรถทุกวันเลยครับ

NaNNz

จะเจ๋งมากกเลยถ้า ได้ ไข่มุกอีกคนนะนิ  เสียดายๆ
" "

ppss2

peteblack

san2503

หมอเนี่ยสุดยอดจริงๆ ลูกล่อลูกชนไม่ธรรมดาหาเรื่องกินตับเซลล์ขายรถจนได้ ยอมจริงๆครับ

T.2002

อ่านแล้วคิดถึงเพื่อนผมเลย

ซื้อรถได้ของแถมเย็ดเซลล์เหมือนกัน

TeenoiJJ

🎉T__T🎉

sarnkun

กลยุร้ายกาจมากเลยครับ จัดเซลล์ต้องตามทันเกมส์

John Conner

ห้ามพลาดรอบสองนะหมอแมน จัดรถจัดเซลส์ด้วยเลย

winpooh

ไม่รู้ว่าจริงๆแอบเล็งคนไหนไว้แน่ แต่เป็นใครก็ได้หมดนะครับ เซลสวยๆใครก็ชอบ

nookerclub

โชคดีมากครับที่ไม่โดนน้องมุกด่าเอา   แต่ก็ถือว่าเป็นชะตาฟ้าลิขิตให้มากินน้องบัวแทน ถือว่าไม่มีอะไรเสียหาย

somte

รถยุโรป คอมดีจะตายคันละเป็นสิบล้าน ลูกค้าดีๆหล่อๆแบบนี้คุ้มจะตาย

Bruno007

โชคดีมากครับที่ไม่โดนน้องมุกด่าเอา   แต่ก็ถือว่าเป็นชะตาฟ้าลิขิตให้มากินน้องบัวแทนครับ