ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Schnitzel

เห็นบั้นท้ายน้องบัวแล้วท่าทางช่วงล่างจะหนีบหนับคับแน่นไม่ใช่เล่นเลยนะเนี่ย

chakit9371

icefesta

เดาว่าเป็นเซลล์รถค่ายดาวใช่ไหมฮะ ได้ข่าวรถค่ายนี้ภายในแจ่ม เเล้วเซลล์ค่ายภายในเป็นไงครับ

pipatpee

มัวแต่ไปดูใน tunwalai ลืมดูภาพประกอบเลยครับ

BSZ

โอ้โห โชว์รูมที่ไหนครับเนี่ย โปรโมชั่นดีมากๆเลย

mana0440

หมอแมนน่าจะเสียค่าจองรถหลายคันนะครับ

::ChuChu::

ไม็ค์

ตี๋น้อย ฮิฮิ

ultrasonic

ga_mes

พี่แมนจะกลับมาจัดน้องไข่มุกยังไงละครับ จองไปแล้วอีก ...

Man4586

ยังจะมีน้องบัวอีก นี่ยังไม่ได้นับสาวๆ ในสต๊อกอีกเป็นเข่ง ลูกป๋องแป็งหมอเขาเคยบ่นกับหมอป่าว ว่าหนูผลิตน้ำไม่ทันแล้วนะพ่อจ๋า

jetdog

เทสไดร์​ ได้1
สงสัยต้องไปติดตามรถว่าได้กี่น้ำ

hansamuboy

ใช้มุกนี้ สงสัยได้เทสต์ไดรฟ์เซลล์อีกหลายคนเลย แต่คงใช้เงินไม่ใช่น้อย

ลุ้นว่าจะได้กลับไปเทสต์กับน้องไข่มุกด้วยไหม

ซามุไร พ่อลูกอ่อน

มีน้องบัวให้ตามเก็บ สุดจัดจริงๆครับเฮีย แผนนี้ใช้ได้

นายกก

Test drive ขนาดนี้คุ้มมาก รอจัดน้องอีกคนต่อเลย !!! ตกลงได้รถกี่คัน😅