ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluenavy

SNGOT

อื่อฮื้อมาทั้งชุดทำงานยิ่งได้อารมณ์เลยนะครับไรต์
เดาว่าเป็นยี่ห้อB full evไหมครับ เลยต้องรอของนานหน่อย

Kengchamp

akeco

อ่านถึงประโยคที่ว่าหมอแมน"รู้สึกว่ามีอะไรแปลก"กับน้องบัว รู้สึกว่าตอนท้ายของตอนน่าจะมีอะไรเซอร์ไพส์รึเปล่า

singkanong

sun_307

หมอต้องเป็นยอดมนุษย์แน่ๆเลย 1 วัน 2-3 คนนี่ มันธรรมดาซะทีไหน อิจฉาตาร้อนผ่าว แต่ยังไงก็บำรุงกำลังด้วยครับ กลัวน๊อคคาอกสาวๆ

bosshii

น้องบัวมาแบบนี้ใครจะไปอดใจไหวครับเนี่ย พลีกายขนาดนี้เป็นผมก็เลือกน้องบัวครับบ

aun2519

ss24p

kyouma

Just Chillin

ได้น้องบัวแล้วจะกลับไปเคลมน้องไข่มุกต่ออีกไหมครับ 5555 เอาใจช่วยให้ปิดจ็อบได้ทั้งคู่นะครับ

Komsan Tanunchai Olympus

ให้กำลังใจน้องบัวเลยครับ ขายรถไม่ได้ตั้งหลายเดือน แต่ลีลาน้องบัวก็สุดยอดมากเลย เด็ดจริงครับ

johnsomchai

รถยี่ห้ออะไรครับ เดี๋ยวจะไปหาลองเทสต์ไดร์ฟบ้างครับ

aeykook

อยากให้ตามมาเก็บน้องไข่มุกได้จัง แต่น้องบัวก็หุ่นไม่ธรรมดา

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

มุกเครมเซลล์ขายรถหนิ มีคารมอย่างเดียวไม่พอ ต้องมีตังโอนจองด้วยนะครับ 55555
ผมว่าน้องบัวน่าจะใช้มุกนี้หายอดบ่อยแน่ๆ