ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aone

คดีนี้เหมือนจะง่าย แต่ก็ยาก คนตายไม่ติดใจ งานนี้แล้วแต่ผู้กองแล้วละ 

peerawat k.

surfaced

0915666141

มีเรื่องราวให้ติดตามได้ทุกตอน ไม่น่าเบื่อ

testman

อ่านไปอ่านมา คิดว่า ถ้าทำเป็นนิยายนักสืบเรื่องยาว คงสนุกไม่น้อย ดูท่าจะมีปมให้เล่นหลายอย่างเลย

dumrongsak

มีปมใหม่ๆและเรื่องราวน่าสนใจชวนให้ติดตามมากเลยครับ

beyond2222

teerawatc

ตามกลับไปอ่านตอนเก่าทั้ง 2 เรื่องแล้ว แต่ก็ยังไม่เจอว่าพ่อของหมอเป็นใคร เปิดเผยหริอยัง...

ผมชอบเรื่องนี้นะครับ ตอนที่ทีการสืบสวนหาสาเหตุการตาย ทั้งที่คุยกับคนตายได้ 

แต่ก็โดนคนตายหลอกซ้ำอีก

Daxamoo

รู้แต่บอกไม่ได้ อึออัดตายเลย
เด้วต้องหาคู่ต่อสู้เจ๋งๆมาให้คุณหมอเพลี่ยงพล้ำบ้าง

yai79

kingzaso

ขอบคุณครับ รอลุ้นเลยครับคดีใหม่จะเป็นยังไงบ้าง

Jim Lord

มีผีเป็นผู้ช่วย ทำงานง่ายขึ้นเยอะเลย

tatong2222

สืบจากศพ เหมือนคุณหมอท่านหนึ่ง ลึกลับ ซับซ้อน ::Reader::

kalampee

ถ้า​วิญญาณ​ไม่เอาความแต่หมอไม่ยอม​ แล้ว​วิญญาณ​จะ​สู่สุข​ติ​มั้ย​?