ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryutakechi

T-maesai

เมื่อไหร่คนกับผีจะมีบทพิศวาทด้วยกันบ้างครับ แต่คงจะยาก เล็ง ๆ ผู้กองดีกว่าครับ

ryg123456

แบบนี้คุณหมอน่าจะช่วยเหลือตำรวจได้มาก
ระวังจะได้ตำรวจมาเป็นแฟนนะ

Bigbogie

เนื้อเรื่องยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามมากครับ เริ่มมีเงื่อนไขต่างๆเข้ามาเป็นปมของเรื่องไปเรื่อยๆ..รีบอัพตอนต่อไปไวๆนะครับรอติดตามครับ ขอบคุณครับ

Rrrrop

เมื่อไหร่กิ่งจะโดนหมอ
เรื่องสนุกมากครับ

1234non

เหมือนผู้กองจะสนใจหมอเลย ลุ้นกันดีกว่า

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆ

123aw

คุณหมออยากช่วยแต่ติดที่หลักฐานถูกทำลายจากไฟไหม้

omlet

ซีเอสไอ เวอร์ชั้นเจ้าชู้ รอลุ้นต่อว่าเจ้าของเสียงปริศนาจะเป็นใคร

ones26421

phaii

สนุกมากๆเลยครับ ชอบแนวนี้มาตั้งแต่เริ่มอ่านอัสนีแล้วครับ

sunshine9

คุณหมอโคนัน อยู่ที่ใหนต้องมีคนตายแน่ๆ

Angel_p

SilentKnight

คดีใหม่มาแล้ว จะจัดการแบบไหนดีละครับ

g9898