ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เสพสม

อยากให่หมอยุทธมีวิชาอาคมมั่ง  เอาไว้สู้พวกผีร้ายละครับ

birdramon2

ถ้าวิญญานไม่อาฆาตก็็อาจไปสู่สุขติ ได้ถือว่าใช้หนี้กรรม

outsider

สำหรับเรื่องนี้ เนื้อหาน่าติดตามมากกว่าบทเสียวครับ แค่อ่านเนื้อหาปกติก็สนุกอยู่แล้ว บทเสียใเป็นแค่อาหารเสริม

wuth9

เป็นแนวเรื่องที่น่าอ่าน น่าติดตามมาก ตอนต่อไปออกเร็วๆนะครับ ตามอ่านอยู่ ชอบ ชอบ

Nong5670

คุณหมอมีผู้ช่วยมือดีแก้ได้ทุกคดีครับ

schareon

ไอ้ทรงเดชมันแค้นอะไรหมอนักหนา แถมยังจะมาจับกิ่งกาญจน์ไปเป็นทาสอีก แล้วยังผู้กองอลิสาอีก

sophon1

เนื้อหาน่าติดตามมากเลยครับ มีทั้งเสียว และช่วงสืบสวน

longpipo

ns52800189NS

เออ..หมอมีเซ็กส์แล้วเลียหอยยยย
ความสามารถพิเศษของหมอจะหายไปไหม

จรัญ บุญชู

แบบนี้เชื่อว่าคดีมาถูกทางหมด...มีผู้ช่วยดีและติดต่อคนตายได้

elviswhat

หรือกิ่งกาญจะเป็นเนื้อคู่แต่ชาติปางก่อนเหมือนลุงอัสที่มีคนรักมาแน่ชาติปางก่อนนะ

Montakan

::HeyHey::มันต้อง มีอะไรสักอย้างที่ติดตามมา

kgerrard

เป็นเรื่องที่สนุกจริงๆครับ น่าติดตามมาก
อยากอ่านต่อเร็วๆ