ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akuzho

ROCKS MAZAWA

ขอบคุณครับ สนุกดีครับ ขอให้มีภาค2ต่อนะครับ

vghvgk

chumnan sermsukmaitree

เรื่องราวน่าติดตามว่าต่อไปผีสาวจะถูกวิญญาณร้ายจับตัวไปไหม

pingak

เนื้อกาเริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ชวนติดตามมาก

นัทโตะ

ระหว่างกิ่งกาญจน์กับผู้กองสาว ดูซิว่าหมอจะได้ใครก่อน

jukjik

เนื้อเรื่องแฝงด้วยความรู้แขนงต่างๆ ไรต์มีข้อมูลเยอะนะ

chanky2007

สืบจากวิญญาณแบบนี้ ก็ง่ายดีนะครับ
แก้ปัญหาได้อีกหลายอย่าง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Sak2563

soidao

สงสัยตอนจบหมอคงมีเมียเป็นตำรวจแน่ๆครับ

singkanong

งานนี้หมอจะปล่อยวางตามวิญญานของผีพูดไหมหรือจะทวงความยุติธรรมให้คนตาย

chay2019

Eberm

treemiles

ผีผู้ช่วย ต้องอัพเกรด ฝึกสมาธิจะได้มีฝีมือไว้รับมือไอ้ผีอาคาต

teenee69

วิญญาณสาวต้องช่วยหมอเค้านะ ช่วยทั้งตัวและใจไปเลย จัดการผีให้ได้นะครับ