ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 14 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 09, 2022, 12:56:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับโผม เชียงใหม่ไดอารี่มาแล้วครับ

ที่ต้องลงเชียงใหม่เพราะว่า ในไทม์ไลน์หลักเอ่ยถึงพี่พลอย

เพราะงั้นก็อยากจะให้หลายๆ มาอ่านเรื่องของพี่พลอยก่อน

จะได้รู้ว่าพี่พลอยเป็นใคร สำหรับท่านที่เพิ่งมาตามอ่านร้านเกะ

..............

** เชียงใหม่ไดอารี่เกิดขึ้นช่วงใด **

เกิดขึ้นระหว่างตอนที่ 42 43 44 ของไทม์ไลน์หลักครับ

พอหลังตอนที่ 44 ก็จะเป็นเชียงใหม่ไดอารี่ครับ สามารถอ่านย้อนหลังได้ที่ห้องสมุดครับ

★★★★★★★★★★★

ปล. พี่พลอย สาวที่เคยกิ๊กกันตอนผม ม.4 แล้วพี่เขา ม.5 อยู่คนละโรงเรียน เจอกันแค่ตอนมีแมทช์แข่ง

ถึงจะเป็นช่วงเวลาสั้นๆก็เถอะ หุ่นก็ประมาณนี้

จะ จะ จอยยยยยย

★★★★★★★★★★★

..............

ความเดิมตอนที่แล้วฉบับตามอ่าน

https://xonly8.com/index.php?topic=254575.msg2399978#msg2399978

...............

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่พี่พลอยกับจอยกลับมาจากทำงานกับคุณเคย์

ผมก็พากันเดินกลับมาที่ห้อง สองสาวง่วงครับ

ผมก็เลยบอกให้ไปนอน แต่พี่พลอยน่ะสิ่ไม่ยอมนอน

แล้วแบบนี้อยู่สองคนจะเหลืออะไรล่ะครับ

แต่ว่าระหว่างที่พี่พลอยกำลังขย่มอยู่นั้น ผมก็มองเห็นว่าจอยยืนมองอยู่

ชิบหายแล้วไง

....................

เชียงใหม่ไดอารี่ตอนที่ 14

เวนละไงจอยเดินผ่านไปเมื่อกี้จอยเห็นมั้ยวะ แต่ว่าอูววว ความคิดของผมตอนนี้มันไม่สามารถประมวลอะไรได้เลยเว้ยท่านผู้อ่านเอ๋ย เพราะพี่พลอยเธอก็ขย่มไม่หยุดเลย ผมต้องทิ้งความคิดเรื่องจอยออกแล้วหันมามองสาวสวยที่กำลังสวมวิญญาณ cow girl นั่งเทียนควบตั้บๆๆ ก่อนแล้วล่ะ

อูยย แน่นอะไรแบบนี้นะ แน่นแต่ลื่นมากเหมือนมีคนใช้มือนุ่มๆมาบีบแท่งหรรษาของผมไว้ แต่มือนั้นดันเต็มไปด้วยน้ำมัน ความรู้สึกคือแน่นจนเสียว แต่ก็ยังสามารถดันเข้าไปได้ ซื๊ดดดด บอกไม่ถูกจริงๆครับ พี่พลอยกอดคอขย่มตั้บๆๆ แล้วพูดว่าห้ามสนใจคนอื่นสิ่ ตอนนี้สนใจพี่คนเดียวพอ

อื้มหืม เธอพูดแล้วเม้มปากเหมือนเสียวจะขาดใจแล้วแหงน ครางกระเส่าเสียงชวนหลงออกมาเลยล่ะ เธอพูดราวกับคนกำลังเพ้อว่าแน่นจัง คับจัง อื้อหือได้ฟังแล้วผมก็แบบมีแรงเลยล่ะครับ แต่ว่าร่องนี้ของพี่พลอยมันแน่นจริงๆครับท่านผู้อ่าน แล้วไหนจะแอร์แบคคู่หน้าตู้มๆนี่อีก ผมทั้งบีบ ทั้งบี้ มาหลายครั้ง

แต่ก็ยังรู้สึกใจเต้นทุกครั้ง ตื่นเต้นทุกครั้งเลย นี่หรือเปล่าความรู้สึกสมหวังที่ครั้งนึงผมเคยกิ๊กกับเธอ แล้วคิดว่าอยากสัมผัสมันแต่ก็ไม่ได้ ความคิดของเด็กอายุ16 ตอนนั้นมันอยากรู้อยากเห็นมากๆเลยล่ะครับ แต่ช่างเถอะครับ เพราะตอนนี้ผมกำลังทั้งสัมผัส สอดใส่ ลูบไล้ และโลมเลีย มองมุมเสยนี่บึ้มมากกก

" ถอดนะ "  ผมพูดในขณะที่หยุดเลียที่เต้านมของเธอ ผมแหงนหน้ามองกิ๊กเก่าซึ่งตอนนี้กำลังเม้มปากด้วยความเสียวสุดๆ ตอนนี้ผมอยากเห็นร่างกายเปลือยเปล่าของเธอแล้วล่ะ พี่พลอยเธอหยุดขย่มแล้วร่อนเอวแทน มือของผมเริ่มปลดกระดุมทีละ เม็ดสองเม็ด ค่อยๆถอดเสื้อตัวนอก ต่อเสื้อเชิร์ต และชั้นในสีขาวสุดยั่วยวน พอเต้าของเธอเป็นอิสระจากโครงเสื้อใน

ผมก็ก้มลงไปจ๊วบทันที อูยยย ยิ่งตอนผมใช้ลิ้นดุน ๆ ๆ พี่พลอยนี่ยิ่งครางแบบกระเส่าหนักเลย อูววว แม่จ้าวววววว พี่พลอยบอกซื๊ดดดด ดี ดี ดี เธอกอดคอแล้วจ้องหน้าผม แววตาแบบนี้ สีหน้าแบบนี้ไม่ต้องถามเลยครับว่าต้องการอะไร เราจูบกันทันทีครับตอนนั้น ทั้งนุ่มนวล สลับเราร่อน ปากพวกเรานี่เปรอะไปด้วยน้ำลายจนฉ่ำเลย พี่พลอยก็ร่อนไม่หยุดเลยครับ ชอบบอกเลยชอบบ ฟิลลิ่งแบบนี้ครับ

แล้วอยู่ดีๆพี่พลอยก็บอกถอดเสื้อดิ่โทน... มันถูหัวน_ เดี๋ยวแสบ ผมก็บอกว่าพี่ถอดให้ผมหน่อย แล้วพี่พลอยก็ปลดกระดุม 1 2 3 ทีละเม็ดๆ แล้วก็ถอดเสื้อผมออกเลยล่ะครับ พี่พลอยขย่มไม่หยุดเลยอูยยยยย เสียวจริงครับ

พี่พลอยขย่มแล้ว ครางกระเส่าซื๊ดดดดดด   เอาล่ะเมื่อเราเปลือยทั้งคู่แล้ว ผมก็บอกว่าเปลี่ยนท่ากัน ตอนนั้นผมรวบขาพี่พลอยมาไว้ที่ข้อพับแขน  ใช้แรงแขนยกตัวขึ้นนิดๆพี่พลอยมองหน้าแล้วกัดริมฝีปากเบาๆ แต่โคตร sexy เธอถามอุ้มแตงเหรอ ผมขยับไม่จุ๊ปเธอแล้วพูดว่าอุ้มพี่นั่นแหละ แล้วด้วยความที่ผมนั่งตรงขั้นบันไดมันเลยง่ายต่อการยืนครับ พี่พลอยเธอก็รู้ใจเลยล่ะตอนนั้นเธอคล้องคอไว้เลย ทันทีที่ผมยืนขึ้น เกมส์กามของเราก็เริ่มต่อ

ผมจับเธอถูๆ เสียดสีให้ไอ้จ้อนของผมทำความคุ้นชินกับการกระแทกแนวตั้งรับ ตอนแรกพี่พลอยก็หลับตา จือปากนิดหน่อยแล้วบอก ลึกอ่ะ แปปเดียวก็อือออ อือออ อือออ เราแลกน้ำลายกันอีกเล็กน้อยแล้วผมก็เริ่มกระแทกเลยล่ะครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยย ทำไมตัวพี่พลอยเบาแบบนี้ แล้วเสียวว่าบไปทั้งแท่งเลยล่ะครับ

พี่พลอยเธอทั้งหอมแก้ม งับหู จูบเปลือกตา คือทำทุกอย่างเพื่อระบายความเสียวออกมาล่ะครับ เพราะอย่าลืมว่าตอนนี้ที่เราทำนั้น มันกึ่งๆเอ๊าท์ดอร์เลยนะ เพราะว่าเดินขึ้นไปอีกหน่อยมีแค่ฉากกัน นั่นก็มีจอยอยู่ แล้วตรงนี้ที่ยืนกระแทกกัน มันก็เป็นโซนอาบน้ำที่หลังคาก็เกือบเปิดโล่ง แล้วยังมีแค่ไม่ไผ่ที่ตีอัดเป็นกำแพงแค่นั้นเอง

อูยยย ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น ตอนนั้นพี่พลอยกระซิบว่าอยากได้แบบญี่ปุ่นมะ คือตอนแรกผมตามไม่ทันไงกำลังเสียวอยู่คือฟังเข้าใจนะว่าพูดอะไร แต่ไม่เข้าใจความหมาย แต่พอพี่พลอยพูดจบเธอก็เอาเลย อ๊ะ ๆ ๆ ๆ  ดาเม๊ะ ฮู๊ยยย ท่านผู้อ่านโว้ยยย พี่พลอยครางแบบญี่ปุ่นโว๊ย

จังหวะกดเสียบมิดด้ามพี่พลอยก็ร้อง ย๊า !!! อ๊า !!! อื้อหื้มมมมมม คิมูจิ อื้อหือออ ผมนี่คลั่งเลยครับ ซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ แล้วอึ้ก !!! เชี่ยละ ร่องเสียวของพี่พลอยตอดตุ้บ ๆ ๆ  เวรละผมจะแตก ผมเลยตั้งใจจะลดจังหวะการซอยครับ อูยย เสียงญี่ปุ่นทำเผลอตัว แต่ว่าพี่พลอยเธอบอกว่าอย่าหยุด จะเสร็จ อย่าเพิ่งหยุด

ขอมาผมก็จัดให้ ผมใจดีอยู่แล้ว ผมบีบก้นพี่พลอยและจับเป็นฐานดึงมากระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  ลิ้นของเราก็นัว รัวไม่หยุดเลยครับ ส่วนช่วงล่างก็กระแทกไม่หยุด พี่พลอย อื๊ยยย อื๊ยยยย แล้วตัวกระตุกเร่า ๆ ๆ ราวกับไฟช็อต ตอนนี้แหละที่เป็นช่วงเวลาสำคัญ ตอนที่ผู้หญิงกำลังเสร็จ เราห้ามหยุด เราต้องส่งให้เธอถึงสวรรค์ชั้น 7

ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ไม่หยุด พี่พลอยก็ดิ้นเลย ผมล็อคเอวซอยตั้บ ๆ ๆ  จนพี่พลอยครางแบบเสียงฟังแล้วชวนแตกอ่ะบอกตรงๆ เหมือนสติหลุดแล้วพี่พลอยคราง อ่อยยยย อ๋อยยย เสียววว อื๊ยยยย ผมซอยรัวๆอยู่อีกราวๆ 30 วิมั้งไม่รู้จริงๆจนพี่พลอยเธอหมดแรงจะกอดคอ เธอบอกว่าพี่เกาะไม่ไหวแล้วถามว่าผมเสร็จยัง

ผมบอกอีกนิดนึงซื๊ดดด ผมก็ซอยต่อ แต่ดูเหมือนพี่พลอยจะไม่ไหวแล้วจริงๆครับ ผมเลยรีบถอยมานั่งลงที่ขั้นบันไดต่อ พอคราวนี้นั่งลง พี่พลอยที่บอกไม่ไหวๆ ก็ขย่มต่อเลย ก็จริงที่เธอบอกว่าเกาะไม่ไหวแต่ยังขย่มไหวครับ แตกเลยนะ แตกในเลยนะ พี่พลอยพูดแบบนี้ครับ อูยย เมื่อกี้ขาดช่วงไปนิดนึง เลยทำให้ความเสียวของผมยืดไปอีกหน่อย พี่พลอยขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ

ผมก็จับเอวของเธอยึดไว้แล้วเด้งสวนไปด้วยบางครั้ง พี่พลอยอ๋อยยย โทนลึก ซื๊ดดดด พี่พลอยบ่นแต่ก็ยังขย่มต่อครับเสียงดังตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  จนใกล้จะถึงแล้ว ถึงแล้ว ผมบอกพี่พลอยกอดคอผมหน่อยพี่พลอยก็กอดทันที ผมยืนซอยด้วยลิงอุ้มแตงอีกครั้งครับ

ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ รัวๆอยู่เกือบนาที จนสุดท้ายพี่พลอยก็ตอดตุ้บ ๆ ๆ  เธอครางเสียงหลงบอกถึงอีกแล้ว ถึงง ซื๊ดดดด  แล้วมันเป็นจังหวะเดียวกับที่เขื่อนของผมมันแตกพอดี ปรี๊ดดดด ดอกแรกของผม ดอกที่สองของพี่พลอย ถึงเกือบพร้อมๆกัน เราครางซื๊ดดด พร้อมกันเลยครับ ผมก็ซอยตั้บ ๆ ๆ ต่อเพื่อรีดน้ำในท่อออกมาอีก  จังหวะที่ถอยครับ  มันเหมือนส้นเท้าไปชนของตอนถอยหลังแล้วสะดุดนิดนึง ผมล้มตูดกระแทกขั้นบันได โชคดีครับที่มันลงตรงระนาบพอดี

ผมไม่ได้เจ็บอะไรแม้แต่น้อย แต่ว่าพี่พลอยนี่สิ่ครับ อร๊างง เธอครางเสียงดังเลย เพราะว่าด้วยการที่ล้มแบบนั้น นึกภาพออกใช่มั้ยครับท่านผู้อ่านเอ๋ย ผมอุ้มเธออยู่ในท่าลิงอุ้มแตงและแท่งหรรษาของผมยังคงเสียบคาอยู่แบบนั้นพอล้มแล้วตัวกดลงกะทันหัน น้ำหนักของพี่พลอยก็กดลงมา ผมก็รั้งไม่ทันเลยทำให้เหมือนเธอโดนผมเสียบซวบ !!! ไปอีกครั้ง ร้องสิ่ครับเหลืออะไร แต่เป็นการร้องส่งท้ายที่สุดยอดเลย เพราะผมกระฉูดน้ำค้างท่อออกมาเลยล่ะ พี่พลอยก็ตีไหล่ผมแล้วบอกว่าดีนะที่ไม่เจ็บตัว แล้วเธอก็ก้มมากระซิบว่าแต่ " เจ็บหอ_ " อ่ะ

ผมก็ถามว่า ผมทำแรงเหรอพี่พลอยขอโทษน๊า แต่พี่พลอยเธอประคองหน้าแล้วจู๊ปทีนึงแล้วบอกเปล่า มันดีมากก แค่เมื่อกี้ไม่ได้ตั้งตัว พี่พลอยเหมียวเอี้ยวตัวมองข้างหลัง แล้วขยับ ขย่ม ขยับ ขย่ม แล้วพูดว่าไหลเต็มขาเลย อื้อหืมของขึ้นเลยครับโผมมมม แต่ว่าคราวนี้ล่ะครับซวยของจริงเพราะจอยเธอเดินมาจริงๆครับ มาถึงก็พูด " ทำไรกันน่ะ ไม่อายผีสางเทวดาเลย "  แล้วคือผมแก้ตัวไม่ได้ไงเพราะหลักฐานยังคารู... เอ้ยคาตาอยู่แบบนี้

แต่พี่พลอยก็บอกว่าแหม ทำงานเครียดๆนี่เน๊อจอย ผมแหงนหน้าไปมองจอย เธอก็ก้มหน้ามามองผมแล้วทำหน้าเหมือนไม่พอใจ แล้วบอกว่าพวกหื่นไม่รู้เวลาแล้วเธอก็เดินเข้าไปเลยครับ แล้วพี่พลอยก็เรียกตามหลังไปว่าจอยยย โทนยังไหวน๊า จอยตะโกนขึ้นมาว่า จะนอนแล้วไม่ต้องพูดอะไรแล้ว พี่พลอยก็บอกโอ๋ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วเธอก็หัวเราะหิหิหิ ผมก็พูดว่านี่พี่วางยาผมเหรอหืม ผมยังไหวใช่มั้ยหืมม ผมพูดแล้วก็จับก้นเธอบีบอีกครั้ง พี่พลอยก็มองแล้วบอกว่าแต่พี่เสร็จไป 2 แล้วน๊าจะรังแกพี่ต่อจริงๆเหรอ มีงานต้องทำอีกนะเนี่ย ผมบีบก้นพี่พลอยแล้วจับให้ร่อนเอว ผมบอกว่าขออีกทีก่อนได้มั้ยง่ะ

พี่พลอยเอานิ้วจิ้มจมูกผมแล้วพูดว่าจอยไง เมื่อกี้เห็นเต็มตาแล้วคงมีอารมณ์แหละไปบิ๊วนิดๆ ก็ไฟแล้วล่ะเก็บกดมาขนาดนั้น ผมก็บอกว่าหูยพึ่งทำกับพี่เสร็จแล้วไปทำกับจอยต่อ กลัวจอยจะคิดว่าผมเห็นเธอเป็นที่ระบายอ่ะดิ่ พี่พลอยหัวเราะแล้วบอกว่า ก็น่ารักแบบนี่ไง พี่ถึงยอม แล้วพอพูดจบพี่พลอยก็ขยับตัวลุกเลยครับ พอปลั๊กของพวกเราหลุดออกจากกัน สิ่งแรกที่ผมรู้สึกคือ ที่หน้าขาผมเปียกๆแฉะๆ ก็แน่แหละครับ น้ำข้นๆขาวๆนี่ไหล่ออกมาจากหว่างขาพี่พลอยเลย

แล้วพอมองไปที่แท่งหรรษาของผมนี่แบบฟองฟ่อดเชียว สงสัยปั๊มกันจนน้ำมันเปลี่ยนเป็นฟอง พอพี่พลอยยืนผมก็กอดเอวไว้แล้วดูดจุกเสียวของเธอ เธอก็กอดคอผมไว้นะแล้วบอกว่า คึกแบบนี้ดีจังเลย เธอพูดแล้วแหงนหน้าซู๊ดปาก

เธอบอกว่าถ้าอยู่กรุงเทพจะให้ทำจนกว่าจะพอใจเลยนะ แต่ว่าตอนเย็นวันนี้เรามีงานนะอดใจไว้ก่อนได้ป่ะล่ะ พอพูดแบบนั้นผมก็หยุดดูดนมครับ พี่พลอยประคองหน้าผมไว้แล้วก้มลงมาจุ๊ปแล้วบอกดีมาก แล้วพูดด้วยเสียงเบาๆว่าถ้าไม่ติดงานจะให้กระทุ้งทั้งวันเลย ฮู๊ยยยยยย ตึกเลยคร๊าบบบ

พี่พลอยหอมแก้มผมแล้วก้มลงไปถอดกางเกงใน และกระโปรงทำงานที่ยังคาที่เอวอยู่ ส่วนเสื้อคลุม เสื้อเชิร์ต เสื้อใน ก็กองอยู่ข้างๆนี่แหละ  แต่ภาพตรงหน้านี่ชวนเสียวจริงๆครับน้ำกามของผมที่ฉีดเข้าไปในร่องเสียว มันไหลเยิ้มเปรอะช่วงขาของเธอเลยล่ะ ฮึ้ยยยย พี่พลอยไปอาบน้ำ ผมก็ต้องเดินไปอาบด้วยครับ เราสองคนอาบน้ำลูบไล้กันไปมา มีจูบกันนิดหน่อย แล้วแต่จังหวะอารมณ์พาไปหรือหน้าเราใกล้ๆกัน แต่ไม่ได้ปลุกอารมณ์อะไรนะ ถึงอยากจะทำแต่ก็ต้องเผื่อด้วยว่าตอนเย็นมีงานอะไรรออยู่ เดี๋ยวจะวูบบบบบบบ

พี่พลอยอาบเสร็จก็เดินไปเปลี่ยนชุดเลย ผมนั่งแช่น้ำอยู่อีกสักพัก จนพี่พลอยเปลี่ยนชุดเสร็จ เอ่อพี่พลอยไปเอาชุดมาจากไหนวะน่ะหรือแอบเอามาไว้ในห้องผมตั้งแต่วันแรกๆ พี่พลอยเดินมาชะโงกแล้วบอกพี่แต่งตัวเสร็จแล้ว พี่นอนแล้วนะ ผมก็อื้อครับ แล้วผมก็เดินแบบเปลือยๆนั่นแหละ เพราะว่ากางเกงกับกางเกงในกองอยู่กลางห้องนู่น  ผมก็เดิน เดิน เดิน คว้ามั่บกับผ้าขนหนูที่พับกองอยู่

ผมนุ่งผ้าขนหนูแล้วก็เดินเข้ามาในห้องครับ ที่ตกใจคือจอยหลับจริงๆ แต่เธอก็แบบ... เสื้อเชิร์ตตัวทำงานแล้วกางเกงก็เปลี่ยนใส่กางเกงขาสั้น แน๊ะ !!! ไปเอาจากไหนมาใส่วะถามจริงเถอะ ช่างเถอะ ๆ ตั้งคำถามไปมันก็เท่านั้นแหละ ผมหยิบเสื้อผ้ามาใส่

เดินออกมาเช็ดหัวข้างนอก เปิดพัดลมจ่อแล้วเป่า เช็ด ๆ ๆ บ่าย 2 จะครึ่งเหรอ อืมม มันเหลือเวลาอีกกี่ชั่วโมงนะที่ต้องคุยงานกับคุณเคย์น่ะถ้าตีเป็นตัวเลขกลมๆ ก็บ่าย 5  โมงเย็น พอนั่งแล้วมันเย็นๆ อ้าวผมลืมตัวครับ... ไม่ได้ใส่กางเกงใน ก็แหม มันลืมตัวนี่หว่า ก็อยากสบายๆมั่งใส่แค่กางเกงขาสั้น ทรง Boxer เฉยๆ

แต่ช่างเถอะ ผมก็หยิบเอกสารมาเทียบดู ตอนนั้นพี่แมนโทรมาผมก็รับ พี่แมนถามว่าเป็นไงบ้างเฮ้ยเรื่องเอกสาร ผมก็ตอบไปว่า ดีเลยครับพี่แมนขอบคุณมากนะครับที่เป็นธุระจัดการให้ รบกวนพี่แมนหลายรอบเลยวันนี้ พี่แมนบอกเฮ้ยไม่ พี่ช่วยเอ็งก็เท่ากับช่วยบริษัทนั่นแหละ ผมก็ถามช่วยบริษัทเหรอ

พี่แมนก็บอกอืมตามนั้นแหละ เขาถามว่าแล้วตอนนี้ทำไรอยู่ ผมก็บอกว่าผมเพิ่งอาบน้ำเสร็จครับพี่แมน พี่แมนก็อ่ออืม แล้วช่วงนี้ทะเลาะอะไรกับไอ้หมิวเปล่า... อึ้ก !!! เนี่ยแหละพี่แมนถามอะไรก็ถามซะตรงเกิ๊น ผมไม่ได้ทะเลาะกับพี่หมิวครับ ผมอยากจะบอกไปแบบนี้ แต่จะพูดยังไงดีหว่า

เอ่อ พอดีผมได้เสียกับพี่หมิวแล้วพี่เตยจับได้ เลยโดนพี่เตยด่าครับ ไอ้แบบนี้ไม่ได้แน่ๆ โดนกระทืบแน่ๆ ผมก็ไม่ได้บอกอะไรครับตอนนั้น บอกแค่ว่าเปล่านี่ครับไม่ได้ทะเลาะอะไรกันเลย พี่แมนบอกอื้มๆ เมื่อวานมันโทรมาถามหาไงพี่ก็เลยแปลกใจว่าปกติไอ้หมิวมันไม่ค่อยถามหรอก ผมก็อื้มครับพี่แมน ผมไม่ได้ทะเลาะอะไรกับพี่หมิวจริงๆ

พี่แมนบอกเอ้อแบบนั้นก็แล้วไป พี่แมนก็ถามว่าแล้วเป็นไงสภาพโดยรวมตอนนี้โอเคมั้ยเกี่ยวกับงาน ผมก็บอกว่าโอเคครับ แต่คือเอ่อ.... ผมก็นึกขึ้นมาได้ว่าเมื่อกี้พึ่งเสียมารยาทกับคนของคุณเคย์ไป พี่แมนก็ถามว่ามีอะไรดูอึกๆอักๆ ผมก็เล่าไปว่ามันเกิดอะไรขึ้น

พี่แมนก็ว่าเฮ้ยทุ่มเลยเหรอ ผมก็บอกครับก็ผมลืมตัวอ่ะ ทาเคชิให้เดินตามไปผมก็นึกว่าให้ช่วยคุ้มกัน ผมก็เผลอทำเหมือนตอนปี.2 อ่ะดิ่ครับ แต่พี่แมนบอกเฮ้ยไม่ใช่แบบนั้น ไอ้คนของคุณเคย์ที่ตามไปชุดนี้อ่ะคุณภาพเต็มแก้วทั้งนั้นเลยนะเฮ้ย แล้วเอ็งไปจับทุ่มได้เนี่ยนะ ผมก็บอกครับก็ไม่ได้ยากอะไรนี่

เห็นยืนหลบอยู่ที่มุมผมก็นึกว่าคนจะมาปองร้าย พี่แมนก็หัวเราะแล้วบอกเฮ้ย การมาของคุณเคย์น่ะไม่เป็นทางการ มันไม่มีใครรุ้หรอก แล้วอีกอย่างตามที่พี่บอกคนที่เขาพาไปด้วย น้อยแต่เต็มแก้ว แต่ไอ้ที่เอ็งไปจับเขาทุ่มนี่ดิ่ แล้วทางนั้นว่าอะไรมั้ยล่ะ ผมก็บอกว่าไม่ครับ เขาชมว่าผมไวเหมือนลิงอีกต่างหาก

พอผมบอกไปแบบนั้นพี่แมนก็หัวเราะลั่นเลย แล้วบอกโอ้ยย คนญี่ปุ่นยังชมว่าไวเหมือนลิงเหรอวะ เอ้อๆ เขาไม่ว่าอะไรก็ดีแล้วอย่าไปคิดมาก ดีแล้วที่เอ็งไม่เปิดตัดสายฟ้าใส่เขาน่ะ ผมก็บอกโอยยย ผมจะไปกระซวกเขามันก็ยังไงอยู่นะพี่แมน พี่แมนก็หัวเราะครับ แล้วบอกเออๆๆ

พี่แมนบอกนะว่าทำให้เต็มที่ไอ้โทน ให้นึกถึงตอนแข่งยูโดใส่จนหมดแรง ถ้าทำเต็มที่แล้วมันแพ้ มันก็ดีกว่าแพ้แต่ไม่ลงสุดแรง แต่เหนือสิ่งอื่นใดต้องสู้ให้เต็มที่แล้วชนะเว้ยตกลงเปล่า ผมก็บอกครับพี่แมน พี่แมนบอกเอ้อมีอะไรก็โทรมา เดี๋ยวพี่ไปธุระก่อน ผมก็พูด ธุระ ธุระ แล้วก็พูดไปว่าแน่ะ นัดคุณหมอคนสวยไว้เปล่าน๊า

พี่แมนก็บอกเฮ้ยเป็นเด็กเป็นเล็กอย่ายุ่ง ผมก็บอกนั่นแน่ะนี่ตกลงกลับมาคบกันแล้วอ่ะดิ่ นี่เพราะผมเป็นคิวปิดเลยนะเนี่ย แต่พี่แมนบอกผิดคิวสิ่ไม่ว่าเกือบงานเข้ายกแก๊งแล้วมั้ยล่ะ ผมก็หัวเราะ 5 5 5 5 เลย โอ้ยโคตรขำตอนนั้น ไม่คิดว่าชีวิตต้องมาทำอะไรแบบนั้นเลยจริงๆ แล้วตอนนั้นก็ได้ยินเสียง แมนไปยัง ???

ผมก็อุ๊ย !!!!!!!!  เสียงใครหนอคุ้นจังเลยยยยยยยยยยยย  นี่ไม่ได้นัดแต่อยู่ด้วยกันตั้งแต่แรกแล้วหรา แล้วก็หัวเราะ 5 5 5   เฮ้ยเดี๋ยวก่อนดิ่ถ้าอยู่ด้วยกันแต่แรกพี่เขาก็ได้ยินผมคุยกับพี่แมนอ่ะดิ่ ผมก็ถามว่าพี่แมน นี่พี่อยู่ไหนล่ะพี่  พี่แมนบอกอยู่บ้านนี่แหละ พ่อกับแม่ก็อยู่จะคุยมั้ยล่ะ

ผมบอกไม่อาวววววว   เฮ้ยเอาจริงๆนะเว้ยท่านผู้อ่าน ถ้าอยู่แบบตรงหน้าผมกล้าคุยกับคุณท่านนะก็คุยกันตามปกติ แต่ใครเป็นแบบผมมั่งป่ะ แบบเวลาพูดในโทรศํพท์ไม่กล้าคุยว่ะเป็นอะไรไม่รู้ พี่แมนบอกเอ้อแค่นี้ก่อนมีอะไรโทรมา จำไว้ไอ้โทนเอ็งทำได้ ผมตอบครับ ขอบคุณครับพี่แมน แล้วพี่แมนก็วางสายไปเลย

เฮ้อออ พอพูดถึงพี่หมิว ตอนนี้พี่หมิวจะทำอะไรอยู่หว่า การไปเที่ยวกับพี่เตยคงกร่อยแล้วล่ะ สำหรับพี่หมิว ผมขอโทษจริงๆที่ห้ามใจตัวเองไม่ไหวจนพี่เตยจับได้แบบนั้น นี่ผมต้องคิดเรื่องการย้ายออกจากหอพักด้วยนะ เพราะยังไงผมเองก็ไม่กล้าสู้หน้าพี่เตยแน่ๆ เฮ้อ

ผมมองนาฬิกาแล้วมองเอกสารอีกครั้ง อืมแค่นี้ก่อนดีกว่า คงต้องพักซักหน่อยแล้ว บรรยากาศแบบนี้ใครจะมานั่งอุดอู้กับกองเอกสารได้อย่างเดียวล่ะ ในเมื่อ 2 สาวนอนในห้องผมแล้ว หึ้หึ้หึ้ ผมก็ต้องไปนอนที่มุมโปรดของผม ผมพูดได้อย่างไม่อายปากเลยถึงจะมาพักที่นี่ได้ไม่กี่วัน แต่เรียกได้ว่าตรงนี้คือมุมโปรดของผมเลย

มันแปลกนะที่ผมชอบที่จะอยู่ในห้องใหญ่ๆ กว้างๆที่มีของจัด ของใช้ที่ผมชอบๆ แต่ถึงจะห้องใหญ่ยังไง มันก็ต้องมีมุมเล็กๆที่ผมชอบไปนั่งซุกนอนซุกแล้วเอาขาพิงกำแพง โคตรฟิน แล้วยิ่งอากาศแบบนี้ด้วยสบายๆ ๆ  ผมนอนแล้วก็ลูบไปที่เสื่อทาทามิเบาๆ กลิ่นมันหอมจังเลย

ผมคิดว่าถ้ามีงบซัก 2 แสนถึง 3แสน ผมจะทำบ้านเล็กๆในพื้นที่สวนนั่นแหละพื้นที่ในสวนตอนนี้ก็มีเพิ่มขึ้นด้วย อยากจะทำแบบห้องเล็กๆสไตล์รีสอร์ตญี่ปุ่นไปเลย แต่ถ้าเป็นบ้านไม้มันก็ไม่ดีแฮะเพราะว่าตอนกลางวัน ไม้จะดูดซับความร้อน แล้วคายออกมาตอนดึกๆ นอนลำบากร้อน

แล้วอีกอย่างการต้องห่วงเรื่องความชื้นด้วย ทำเป็นบ้านดินดีไหมหว่า พอยิ่งคิด 3 แสนก็ไม่น่าจะพอ 5555 เฮ้อออ ปวดหัวว่ะ ผมนอนได้แปปเดียวคือหลับเลยครับ มาตื่นอีกทีเพราะโดนปลุกนี่แหละ ใครมาเขย่าๆตัวเรียกโทนๆ ผมก็อืมมม ลืมตามาพี่พลอยเหรอมีไร

พี่พลอยก็บอกว่าพี่ กลับห้องก่อนนะ เดี๋ยวไปเตรียมเอกสารกับจอยก่อนผมก็อื้ออ แล้วพี่พลอยนอนอิ่มมั้ย พี่พลอยบอกอื้มได้งีบก็ดีขึ้นแหละ ผมมองไปรอบๆ พยายามปรับโฟกัสแล้วถามจอยล่ะพี่พลอย พี่พลอยบอกเดินไปก่อนเมื่อกี้แล้ว พี่เลยมาบอกก่อน เตรียมตัวด้วยนะเผื่อ 5 โมงต้องประชุมกัน ผมก็อื้ออ แล้วก็ลุกเลย

พี่พลอยก็เดินดุ่ยๆไปที่ประตูแล้วบอกผมว่านอนต่ออีกหน่อยก็ได้ ผมก็งืมม แล้วก็นั่งอึนอยู่แบบนั้นอีกหลายนาที กว่าจะเรียกสติขึ้นมาได้ แล้วก็ลุกกลับเข้าไปในห้อง ถามว่าทำอะไร... ไปนอนต่อครับก็พี่พลอยเขาบอกว่ายังนอนต่อได้นี่หว่า อ่าส์ .....   กลิ่นของสาวๆนี่หอมจริงจริ๊งงง แค่กลิ่นสบู่นี่ก็หอมมากแล้ว

ผมหลับไปได้แปปนึง ก็วุ๊ปป ตื่นมาเลย บอกในใจเชี่ยละไม่ได้ๆ เดี๋ยวเผลอหลับเกินเวลา กาแฟ... ไม่กล้ากินกลัวปวดท้อง ก็คงต้องไปอาบน้ำ ก็ปกติแหละครับอยู่ห้องคนเดียว นุ่งแค่ผ้าขนหนูก็พอเดินลงมาอาบน้ำอีกรอบให้ตาสว่างหน่อย ก๊อก ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ประตูดังขึ้นครับ โทนนนนน เราลืมของงงง

อ้อ จอยเหรอ ผมก็บอกแปปนึงใส่เสื้อผ้าก่อน แต่จอยบอกว่าเปิดก่อนจะรีบเอาของ ผมก็บอกว่าผมนุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวอยู่ แต่จอยก็บอกเร็ว ว วว  อ่ะผมก็เปิดแล้วจอยก็วิ่งแจ้นไปในห้องผมเลยครับ แปปเดียวก็หยิบอะไรมุบมิบ มุบมิบไว้ข้างหลัง คือเห็นทันไงเลยเห็นว่าเป็น กกน  ผมถามอุ๋ยแอบทิ้งไว้ให้เราเจอเหรอ จอยก็บอกไอ้บ้าใครจะไปทำแบบนั้น

ผมก็อื้ม ๆ ๆ โอเค๊ งั้นวานปิดประตูด้วยนะ ไอ้เมื่อกี้ผมจะไปอาบน้ำใช่มะ แต่พอเห็นเอกสารบนโซฟามันก็อดจะดูไม่ได้ ผมวานให้จอยช่วยปิดประตูแล้วผมก็มาหยิบเอกสารดูอีกรอบๆ สลับมองดูซ้าย ขวา ซ้าย ขวา จอยถามดูไรอ่ะ ผมก็บอกว่าเอ๊าก็เอกสารที่เตรียมมาไง

จอยก็นั่งตุ้บลงข้างๆ แล้วขยับมาดู แล้วบอกอื้ม ๆ ๆ ผมก็มองเอกสารแล้วถามจอยว่าไอ้ตัวเลขนี้จอยวางลงเองใช่ป่ะ จอยก็บอกอื้มใช่ จอยก็ขยับมาใกล้ๆนะเหมือนชะเง้อมามอง แต่มือเธอก็คว้ามั่บเข้าตรงกลางพอดี๊พอดี จอยก็อุ๊ย ผมก็มองแล้วบอกว่านั่นไงเห็นมะขอใส่เสื้อผ้าก่อนก็ไม่ได้

เธอบอกก็เรารีบอ่ะ ผมก็บอกอ้ะ ๆ ๆ ถ้ากลับแล้วเดี๋ยวรบกวนปิดประตูให้ด้วยนะ ตอนนั้นผมก็แก้เขิลด้วยการหยิบเอกสารมาดูต่อ ผมมองๆ ๆ แล้วก็เจอบางส่วนที่มันเป็นตัว คันจิ หืมหรือพี่แมนจะอ้างอิงจากของญี่ปุ่นมาหว่า  ผมก็เลยบอกว่าจอยๆ ทำให้หน่อยนะ ผมพูดไปแล้วพลิกดูเอกสาร พลิก ๆ เพื่อจะหาว่ามีคันจิเพิ่มมั้ยจะได้วานให้ทำทีเดียว

แต่ว่าอยู่ดีๆจอยก็คว้ามั่บเข้าที่แท่งหรรษาของผมครับ แล้วล้วงมือลงไปจับเลยชักๆ แล้วก็ก้มลงไปง่ำๆ ผมถามว่าทำอะไรน่ะจอย อูยย แค่มือยังเสียว จอยคลึงๆแล้วตอบผมว่า ก็เมื่อกี้บอกให้ทำไม่ใช่เหรอ.....   จอยพูดเสร็จก็จับแท่งหรรษาผมออกมาจากขอบกางเกง แล้วบ๊วบบบบบ เข้าไปทีครึ่งลำเลย อูยยย ไม่ ไม่ใช่แบบนี้ ให้ทำเอกสารคร๊าบบบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dan tee

olemantu

ใช้เวลาครึ่งปี (ตั้งแต่ มกราคม - กรกฏาคม ) กว่าจะได้เห็นภาพของเชียงใหม่อีกครั้ง  แต่ก็ถือว่าเป็นรื้อฟื้นความทรงจำว่าที่เชียงใหม่ ทำอะไรกับใครไว้บ้าง
กับรุกะ ทำได้แค่ไหน พี่พลอยแค่ไหน และจอยได้ไปมากแค่ไหน เรียกว่าวาสนาจริง ๆเนอะ

tha.soundman

เรี่ยวแรงไม่หน้าเหลือ โดนจอยริบไปซะก่อน รอบสองกับพี่พลอยตอนกลางคืนคงต้องพักไว้ก่อน

usman1963

GU Koy

singkanong