ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

❖SynchroNight❖

ติดตามมาเรื่อย ๆ สนุกดีนะ มีหลายอารมณ์ มีเหตุการณ์ให้ได้ลุ้น สนุกดี

txxt30

แม่วิภาจัดฉากให้ลูกชายได้สาวกวางมาเป็นเมียอีกคน  จบแบบแฮปปี้เลยนะ

guang_k

กวางนี่เหมือนไม่ถนัดทางอ่อยเท่าไร หรือว่านี่คือเจตนาให้เป็นแบบนี้กันนะ

yukleg

สาวๆของเป้คงรวมหัวรอต้อนรับเมียใหม่ และงานนี้ลูกกวางน้อยคงโดนรับน้องน้ำแห้งหอยบานแน่ๆ

เสียดายแล้วก็สงสารน้าพรจัง ขอตอนพิเศษให้น้าพรหน่อยครับ ไหนๆก็ไม่ได้มาอยู่ในฮาเร็มเป้แล้ว ขอเป้เป็นของขวัญวันเกิดให้น้าพรสักคืนก็ได้ครับ น้าพรจะได้มีชืวิตชีวาบ้าง

หัวข้อแนวครอบครัวนี่น่าสนทั้งนั้นเลยครับ คุณแม่สอนเสียวไปแล้ว  ต่อไปจะคุณพ่อสอนรัก หรือจะพี่น้องประลองเสียวก็ได้ทั้งนั้นครับ รอติดตามครับ

ขอชื่นชมครับที่แต่งเรื่องได้ดี สนุก สุข เสียว จนต้องติดตามทุกตอนเลยครับ 

xtazy

laphatsanai1992

Skchai

katalun

ยังไม่ได่อ่านตอนจบครับ
แต่ขอบคุณท่านนักเขียนไว้ก่อนตรงนี้เลย และเรื่องนี้จะเป็นอีกเรื่องที่เป็นดวงดาวค้างฟ้าเคียงคู่บอร์ดเรื่องราวไปอีกตราบนานเท่านาน และกลายเป็นตำนานอีก1เรื่องแล้วในตอนนี้

mighty

ขอบคุณที่สรรสร้างผลงานดีๆมาให้ได้ติดตามเป็นแนวนึงที่ไม่หนักหรือเบาจนเกินไปพอได้อ่านมีความรู้สึกอยากติดตามตอนต่อๆไปไม่คิดว่าwriterจะประพันธ์มาจนจบเรื่องเพราะมีwriterหลายๆท่านที่สร้างผลงานดีๆเอาไว้แบบครึ่งๆกลางๆ..แต่เรื่องนี้ดำเนินเรื่องมาจนจบต้องขอขอบคุณwriterจริงๆครับ..(มีความอิ่มเอมกับบทประพันธ์ที่เดินมาถึงปลายทาง)

x99

กวางสายอ่อยนี้เอง วิภาก็เทรนทั้ง 3คนได้สุดจริงๆ ถ้าได้น้าพรอีกคนนะ จะมันส์แค่ไหน

Kirinoami

ในที่สุดก็เข้าสู่ตอนสุดท้าย ไม่มีงานเลี้ยงใดที่ไม่มีวันเลิกลา ขอบคุณสำหรับผลงานชิ้นนี้ครับ  ::DookDig::  ::Ahoo::

pfrankz

ขอบคุณสำหรับนิยายสนุกๆครับ

แอบอยากให้น้าพรมาแจมด้วยบ้างน่าเสียดาย

sunnies

จบจริงๆเหรอครับ หมายถึงเป้จ่ะจบแค่กวางเหรอ