ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

lnwsa

ขอบคุณเรื่องราวสนุกๆที่อุตส่าแต่งเอามาให้อ่าน ยังรอติดตามเรื่องใหม่ๆอยู่ตลอดนะครับ  5pสมใจก้ตอนจบนี้แหละ  ขอบคุณมากๆคับ

chapter11

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องสุดยอดเสียวทุกตอนเลยครับ เป้แต้มบุญสูงส่งขนาดไหนเนี่ยครับ น่าอิจฉาจริงๆ

game14974

ballnakrab

ถ้ามีสาวๆในสี่สาวเป้ท้องสักคนจะมากครับ เรื่องจะเป็นครอบครัวที่สมบูรณ์เลย ขอบคุณครับ ::Thankyou::ขอเรื่องพี่สาวน้องชายต่อเลยครับ

Nightcooltonight

ผมเรียนเก่งครับยังไม่จบเลยแอดมาต่อหน่อย

097898117

wangdora29

จะจบแบบ 5P หรือ 6P (แถมน้าพรด้วย) กันเนี่ย น่าลุ้นมากเลยครับ

kenwin

gaingane

จบแล้วหรือเนี่ย ทำรวมเล่มมั้ยครับ อยากสะสมไว้เลย

หวานเย็น

เอ อี วาย

ลุคของหมอปิ่น คิดว่าจะต้องดูหวานๆกว่านี้นะครับ รูปสุดท้ายของหมอปิ่น รู้สึกว่าจะยังไม่ใช่นะครับ

หมอปิ่น

แม่วิภา

พี่แป้ง

กวาง

ปล.นี้คืออิมเมจที่วาดไว้ภายในหัวตั้งแต่เริ่มอาจเรื่องนี้แรกๆเลยครับ

Daral3

oddsk

รอติดตามผลงานชิ้นต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ