ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครมีจินตนาการเรื่องsexแบบไหนบ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 04, 2022, 08:38:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ผมนี่มีจินตนาการเรื่องsexที่ชอบจินตนาการถึง
คืออยากให้ผู้หญิงที่รู้จักอยู่2-3คน อายุ40ขึ้นแล้ว กับ แฟนเก่าคนนึงเป็นคนเหนือ ขาวมาก นมใหญ่ แต่ตัวเล็กอายุ38
ถูกแก๊งเด็กวัยรุ่น แก๊งเด็กแว้น แก๊งเด็กกุ้ยๆ รุมข่มขืน แล้วแบล็คเมล์ กับ อีกเรื่องที่ชอบจินตนาการคือแนวแม่เพื่อนถูก เพื่อนๆลูกชายที่โรงเรียนรุมข่มขืน แล้วแบล็คเมล์

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
มันคงวิวัฒนาการไปตามวัย  ตอนเด็กๆผมจะจินตนาการถึง น้า  แม่ ครู เป็นหลักแต่เป็นจินตนาการว่าเย็ดกันแบบเดี่ยวๆ   จนตอนโตขึ้นมาถึงจินตนาการว่าได้เย็ดทั้งอาจารย์  คนรู้จัก  คนที่เห็นบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ คนที่ทำงาน  เจ้านาย  โดยเริ่มจะจินตนาการให้มีสีสันขึ้น  เช่น เย็ดกันตามตึกร้าง ทุ่งนา   ในป่า  เย็ดตูด  ลงแขกรุมเย็ด  เย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  เย็ดต่อหน้าผัวต่อหน้าลูก

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

นึกถึงครั้งหนึ่งที่ตอนเพื่อนผมบวช  เมื่อสิบปีที่แล้วผมจะไปเยี่ยมเพื่อนบ่อยๆ   มีแม่ของเณรรูปหนึ่งที่อยู่คณะเดียวกันจะมาเยี่ยมลูกทุกวัน  แกน่าจะอายุ 40 กว่าได้แล้วหล่ะ  แต่แกเป็นคนสวย  น่าเย็ด ดูสาวกว่าวัยตามประสาคนรวยอยู่ดีกินดี  ผมเห็นแกโดยบังเอิญหลายครั้ง  แกนมใหญ่  ตูดใหญ่ น่าเย็ด  แล้วยังชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบอีกจนเน้นรูปร่าง  บางครั้งผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมขาวๆ  ผมเลยต้องจินตนาการตอนชักว่าวเลย  กับอีกคนหนึ่งเป็นแม่ของหมอที่มาบวชเหมือนกัน  อายุแกน่าจะเกือบหกสิบแล้วหล่ะ เพราะคำนวณจากลูกแกที่อายุ 30 กว่าแล้ว   แต่แกยังดูสาวกว่าวัย  หุ่นยังดีไม่อ้วนไม่ท้วม  ตัวสูง นมใหญ่  ตูดใหญ่  ดูๆไปคล้ายๆดาวโป๊ไทยสมัยก่อน  พูดก็เสียงแหบๆหน่อยซึ่งมันกระตุ้นอารมณ์ผมมากบางครั้งผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมแกเหมือนกันจนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกหลายครั้งเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 05, 2022, 12:02:51 ก่อนเที่ยง
มันคงวิวัฒนาการไปตามวัย  ตอนเด็กๆผมจะจินตนาการถึง น้า  แม่ ครู เป็นหลักแต่เป็นจินตนาการว่าเย็ดกันแบบเดี่ยวๆ   จนตอนโตขึ้นมาถึงจินตนาการว่าได้เย็ดทั้งอาจารย์  คนรู้จัก  คนที่เห็นบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ คนที่ทำงาน  เจ้านาย  โดยเริ่มจะจินตนาการให้มีสีสันขึ้น  เช่น เย็ดกันตามตึกร้าง ทุ่งนา   ในป่า  เย็ดตูด  ลงแขกรุมเย็ด  เย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  เย็ดต่อหน้าผัวต่อหน้าลูก
คิดจินตนาการลงแขกรุมเย็ดต่อหน้าลูกนี่ผมนึกถึงอาจารย์ผมเลยมีอยู่2คนน่าเย็ดมาก
ลูกพึ่งเริ่มโต

MU-RUN

สมัยก่อนที่ฟินสุด น้าข้างบ้าน เป็นสาวธนาคาร มีลูกรุ่นเดียวกับผม แกหุ่นดีมาก ชอบคิดว่าเวลาเข้าไปช่วยเธอทำนู้นทำนี้ จังหวะที่อยู่กัน 2 คนเลยจับข่มขืนสะ โดนเย็ดแบบหนักๆรัวๆ จนน้ำหีแตก ติดใจควยเด็กรุ่นลูก ชอบจับเธอเย็ดชุดธนาคารแบบถลกกระโปรงขึ้น ดึงซับในลง หรือไม่ก็ฉีกแล้วเย็ดไปด้วยเลย คิดว่าได้แตกใส่หน้าแกแบบนั้นสะใจมาก แล้วช่วงนั้นวัยรุ่นด้วย แตกใส่หน้าเสร็จบอกให้ดูดควยต่ออีกหน่อย จับแม่งเย็ดรอบสอง ดูน้ำควยบนหน้าแล้วเย็ดคาชุดธนาคาร อู้ยย...คิดแล้วยังเสียว ::Fighto::

อ้างจาก: MU-RUN เมื่อ สิงหาคม 10, 2022, 10:58:45 ก่อนเที่ยง
สมัยก่อนที่ฟินสุด น้าข้างบ้าน เป็นสาวธนาคาร มีลูกรุ่นเดียวกับผม แกหุ่นดีมาก ชอบคิดว่าเวลาเข้าไปช่วยเธอทำนู้นทำนี้ จังหวะที่อยู่กัน 2 คนเลยจับข่มขืนสะ โดนเย็ดแบบหนักๆรัวๆ จนน้ำหีแตก ติดใจควยเด็กรุ่นลูก ชอบจับเธอเย็ดชุดธนาคารแบบถลกกระโปรงขึ้น ดึงซับในลง หรือไม่ก็ฉีกแล้วเย็ดไปด้วยเลย คิดว่าได้แตกใส่หน้าแกแบบนั้นสะใจมาก แล้วช่วงนั้นวัยรุ่นด้วย แตกใส่หน้าเสร็จบอกให้ดูดควยต่ออีกหน่อย จับแม่งเย็ดรอบสอง ดูน้ำควยบนหน้าแล้วเย็ดคาชุดธนาคาร อู้ยย...คิดแล้วยังเสียว ::Fighto::
น่าชวนเพื่อนๆมาทำตอนที่ไม่มีใครอยู่บ้านครับ

eternal_igxa

ด้วยความที่เคยโดนแฟนนอกใจ เลยรู้ตัวเองชอบแนวNTR แต่ไม่เคยไปแย่งเมียใครนะ55
-ครู อาจารย์ที่สาวๆสวยๆ มีแฟนมีผัวแล้วยิ่งชอบ คิดว่าได้ไปจีบหลอกมาเย็ดฟรีๆ ใครเรียบร้อยหน่อยก็อยากเปลี่ยนให้แรดให้ร่านขึ้น สอนให้แต่งตัวโป๊ กระโปรงค่อยๆสั้น เสื้อค่อยๆตัวเล็กโชว์นมเพิ่มเรื่อยๆ ถ้าให้โป๊สั้นแค่ปิดหี ปิดหัวนมผัวมันจะรู้แล้วบ้านแตกก่อน แรกๆแอบให้แอบใส่ แล้วพาเที่ยวไปเย็ดฮันนีมูนกับเรา แล้วจับใส่บิกินีริมหาด ไปผับก็จับล้วงๆเปิดหี เปิดนมอวดคนอื่น ขั้นหนักเรื่อยๆก็สอนให้มีรสนิยมโป๊ๆแล้วสอนให้โนบรา โนกางเกงใน เอาให้ผัวตะลึง เบื่อแล้วค่อยหลอกไปสวิง ค่อยส่งต่อให้เพื่อนเย็ด ใครแรดใครร่านใครเป็นกะหรี่มั่วผู้ชายผัวจับได้จะได้ไม่ลำบากชู้อย่างเรา  
-สาวออฟฟิศ อาชีพอื่นๆก็ชอบนะ 
-เคยฝึกสอน เจอคุณแม่สาวๆ ญาติๆมารับลูกๆตอนเลิกเรียกก็น่าเย็ดน่าสานสัมพันธ์ไม่ใช่น้อย อยากจะเป็นชู้ที่เปลี่ยนพวกเธอให้ชีวิตมีแต่ควย มีลูกกับผัวคนอื่นๆบ้าง แล้วถ่ายนม ถ่ายหีมาอวดกลุ่ม ถ่ายคลิปโป๊ไปลงแอคล็อค 

j@m

มันเป็นช่วงๆ ครับ แล้วแต่ว่าช่วงนั้นเสพสื่อแนวไหนมาก ของผมไม่เชิงเป็นการจินตนาการ แต่จะหาหนัง AV มาดู หลังๆ หนัง AV แนว NTR เยอะ ก็จะสรรหาแต่แนวนี้ ส่วนเมื่อก่อนก็ incest บ้าง loli บ้างครับ 
::Shower::

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนวัยรุ่น ชอบจินตนาการอยากเย็ดสาวใหญ่ที่มีผัวแล้ว แบบลงแขกหลายๆคนยิ่งดีเลย  กับอยากดูแม่กับลูก  หลานชายกับน้า ป้า อา ย่า ยาย เย็ดกันครับ

อ้างจาก: j@m เมื่อ ธันวาคม 26, 2022, 09:43:16 ก่อนเที่ยง
มันเป็นช่วงๆ ครับ แล้วแต่ว่าช่วงนั้นเสพสื่อแนวไหนมาก ของผมไม่เชิงเป็นการจินตนาการ แต่จะหาหนัง AV มาดู หลังๆ หนัง AV แนว NTR เยอะ ก็จะสรรหาแต่แนวนี้ ส่วนเมื่อก่อนก็ incest บ้าง loli บ้างครับ 
::Shower::
ใช่ครับ ชอบเรื่องไออุ่นแห่งเหมันต์ (Warmth from Winter) ของพี่มากครับ

pana159

จินตนาการเป็นไปตามวัยครับ

ตอนเด็กๆไปถึงช่วงมัธยม ชอบจินตนาการถึงคนใกล้ตัวที่รู้จัก ส่วนใหญ่จะรุ่นน้าๆ เจ้ๆ แม่ๆ ป้าๆ ครูๆผู้หญิง ออกแนวฮาเร็มที่พวกเธอมารุมรักผม และเมื่อพวกเธอมาเป็นของผมแล้ว พวกเธอก็จะเป็นของผมคนเดียวชายอื่นเย็ดไม่่ได้ และพวกเธอก็ยังหวงตัวไม่ยอมให้ใครเย็ดนอกจากผมคนเดียวเท่านั้น แม้จะมีผัวแล้วพวกเธอก็จะทิ้งผัว ส่วนบรรดาพวกผัวๆของพวกเธอก็จะมาเป็นลิ่วล้อของผมรับใช้ผม ดูผมเย็ดเมียของพวกเขาแบบที่พวกเขายินดีที่ผมเย็ดเมียของพวกเขา

ด้วยวัยที่แตกต่างกันจึงตั้งมุมมองความรู้สึกของพวกเธอให้เอ็นดูผมเหมือนลูก ก็เลยอินแนวแม่ลูกมาถึงปัจจุบัน

ตอนเรียนมหาวิยาลัย
ยังคงรสนิยมเเนวสาวใหญ่ เน้นแนวแม่ลูก น้าๆ เจ้ๆ แต่มีเพิ่มเติมคือตรงมีสาวๆนักศึกษามาร่วมฮาเร็มด้วย ล้วนเป็นนักศึกษาที่เห็นกันเป็นประจำ

หลังจากเรียนจบป.ตรี ที่บ้านไม่มีเน็ตสาย ใช้เน็ตมือถือ สมัยนั้นก็เอามือถือมาเป็นโมเด็มต่อเน็ต ความเร็วประมาณ 30-100k จึงแค่พอเปิดเว็บดูภาพได้ประมาณนั้น ดังนั้นในตอนนั้นผมจึงมุ่งเน้นอ่านเรื่องเสียวเป็นหลัก ตอนนั้นที่รู้จัก เว็บครอบครัวเดินทาง  นักประพันธ์ตัวจริง ฯลฯ ไม่คิดว่ามีแนวแม่ลูก พ่อ แม่ ลูกอะไรทำนองนี้ แบบว่าไม่คิดว่าจะมีคนที่มีรสนิยมแบบเรา ตอนนั้นจึงเป็นช่วงอินจินตนาการแนวแม่ลูก แนวพี่น้อง ครอบครัวตลอด

จนมาถึงช่วงอายุขึ้นเลข30 เป็นช่วงที่จิตใจของผมเปิดกว้างมาก แบบว่าผู้หญิงไม่ใช่ของผมคนเดียวแล้ว ชายอื่นเย็ดร่วมกับผมได้ จะค่อนข้างอินไปแนวผัวเมีย สวิงกิ้ง แต่ยังอินไปกับแนวแม่ลูก แต่ผู้หญิงที่มาเป็นแม่ ส่วนใหญ่ไม่ใช่วัยน้าๆ เจ้ๆ แม่ๆ ป้าๆแล้ว แต่เอาผู้หญิงในวัยใกล้เคียงกันนี่แหละมาสมมุติให้เป็นสาวใหญ่รุ่นแม่

ปัจุบันเพิ่มเติมขึ้นมาคือ จินตนาการถึงพวกดาราคนดังในไทย และพวกนางเอกดาราjavด้วย

หากเป็นหนังโป๊jav ที่ชอบมากที่สุดในตอนนี้คือ ชอบเนื้อเรื่องที่มีพ่อ แม่ ลูกชาย ลูกสาว(จะมีหรือไม่มีลูกสาวก็ได้) แบบลูกชายเย็ดแม่ เย็ดพี่สาว/น้องสาวได้เต็มที่แบบที่พ่อรับรู้และไม่ว่าอะไร (ซึ่งเนื้อเรื่องแบบนี้หายากมากผมมีเก็บไว้แค่2เรื่องเท่านั้น ถ้าท่านใดมีก็แนะนำหน่อยนะครับ)

และอีกเนื้อเรื่องหนึ่งคือ แบบ ผัว เมีย ผู้ช่วยสามี แบบว่าผัวชอบให้ชายอื่นเย็ดเมีย และเมียก็ยินดี แบบรู้เห็นเป็นใจด้วยกันทั้ง3ฝ่าย ถึงโดนชายอื่นเย็ด เมียก็ยังรักผัวและผัวก็ยังรักเมีย ตัวอย่างหนังเช่น MEYD-813 อยากให้แนะนำด้วยเช่นกัน (สำหรับผมแนวนี้ก็หายาก มีเก็บเอาไว้ราวๆ3-4เรื่องเท่านั้น ส่วนใหญ่จะเจอแต่ผัวชอบให้คนอื่นเย็ดเมีย แต่ต่อมาเมียก็นอกใจหรือเทผัว หรือแบบที่ฝ่ายเมียไม่รู้)