ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 08, 2022, 03:08:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::

▪ในที่นี้มีท่านใดเคยมีความรู้สึกทางเพศหรือกล่าวตรงๆคือเงี่ยนอยากเย็ดกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิง เช่น แม่ น้า อา ป้า ย่า ยาย ฯลฯ บ้างครับ

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 08, 2022, 03:08:04 หลังเที่ยง

▪ในที่นี้มีท่านใดเคยมีความรู้สึกทางเพศหรือกล่าวตรงๆคือเงี่ยนอยากเย็ดกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิง เช่น แม่ น้า อา ป้า ย่า ยาย ฯลฯ บ้างครับ
เคยคิดกับอาครับ

RRRR

เคยครับ เคยแอบคิดกับแม่ ป้า

▪ของผมนี่ตั้งแต่เด็กยังชักว่าวไม่เป็น อายุสัก 11-12 ก็เริ่มมีความรู้สึกครั้งแรกกับน้าสาว  เพราะเคยเห็นนมแก  แล้วเคยฝันว่าเย็ดกับแก พอชักว่าวเป็นก็จำมาจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกประจำ  แม้จะเว้นไปนานยี่สิบกว่าปีได้  แต่ 2-3 ปีมานี่ก็กลับมาจินตนาการว่าเย็ดกับแกอีกแบบเย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ
▪▪ที่มีอารมณ์เงี่ยนจนจำมาจินตนาการตอนชักว่าวต่อจากน้าสาวก็คือ แม่  อาสาวตอนเห็นแกถอดเสื้อให้นมลูกแล้วเกิดอารมณ์  เพราะนมแกใหญ่มากเต่งตึงหัวนมก็ไม่ค่อยดำ  หลังจากนั้นพอตบะแตกก็ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม  จำมาจินตนาการตอนชักว่าวแบบไม่ยั้งเลย ทั้งน้า ป้า ที่เป็นญาติห่างๆของแม่  อาที่เป็นญาติห่างๆของพ่อ  น้าสะใภ้ ป้าสะใภ้ อาสะใภ้  ญาติพี่น้องของน้าเขย อาเขย ป้าสะใภ้ น้าสะใภ้ อาสะใภ้ นี่จำมาชักว่าวหมด  บางคนช่วงวัยรุ่นผมก็เคยแอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย   แต่ที่ใกล้เคียงที่สุดคือกับแม่ผมตอนแกไม่สบายแล้วนอนหลับ  ผมเกือบจะลักหลับแกแล้วสองครั้งแต่ก็ระงับใจไว้ บางทีคิดๆก็เสียดายเหมือนกัน.

eternal_igxa

คือชอบแนวคนมีผัว จะคิดแค่กับทางสะใภ้มากกว่า พี่ น้า อาสะใภ้ 

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เคยเย็ดกับแม่ตัวเองติดต่อกันหลายปี จนเรียกว่าเป็นผัวของแม่อีกคนเลย ตั้งแต่แม่อายุ 40-57 ครับ

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 07:26:08 หลังเที่ยง
เคยเย็ดกับแม่ตัวเองติดต่อกันหลายปี จนเรียกว่าเป็นผัวของแม่อีกคนเลย ตั้งแต่แม่อายุ 40-57 ครับ
แล้วเย็ดกันได้อย่างไร? เย็ดกันท่าไหนบ้าง? แล้วตอนเย็ดรู้สึกอย่างไรครับ?

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 04, 2023, 04:54:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 07:26:08 หลังเที่ยง
แล้วเย็ดกันได้อย่างไร? เย็ดกันท่าไหนบ้าง? แล้วตอนเย็ดรู้สึกอย่างไรครับ?
ตอนนั้นแม่กำลังหย่ากับพ่อ  แกเลยประชดชีวิตชอบไปกินเหล้า  ผมเห็นบ่อยๆเลยเงี่ยนเลยเข้าไปปล้ำแก  แกพยายามขัดขืนแต่สู้ไม่ได้เลยโดนผมเย็ดไป  ครั้งหลังๆแกพยายามขัดขืนแต่พอแกเมาแกก็ยอมทุกที  เลยยอมให้ผมเย็ดมาตลอด  แม้แต่ตอนแต่งงานใหม่เพราะพ่อเลี้ยงแกแก่แล้วเย็ดไม่ค่อยไหวจนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  ผมยอมรับว่าแม่เป็นผู้หญิงที่ร้อนแรงร่านควยมากจริงๆแหล่ะ  แต่แกเก็บกดไว้  เพราะสมัยนั้นคนยังไม่ยอมรับ  ตอนเย็ดกันก็เย็ดกันหลายท่าเท่าที่จะนึกได้  แต่ผมจะชอบดูดนมกับเลียหีให้แม่  แม่ก็ดูดควยให้ผม  บางทีก็ทำกันในท่า 69 กับเอาควยถูตรงร่องนมให้น้ำควยแตกเพราะนมแม่ใหญ่มาก  พอตอนหลังมาดูหนังเอ๊กซ์ยังรู้สึกเลยว่าเหมือนมันเลียนแบบเรานะ