ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 100.1 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 11, 2022, 05:12:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cannavaro

แล้วที่นัดไว้จะได้ไปรึปล่าวนอ มาถึงร้านเพื่อนกอล์ฟขนาดนี้

102030

ดูถูกกันจริงๆ ว่ามีเมียแค่ 3 คน
แล้วที่เหลือจะเรียกอะไรน้อ
เอาจริงๆถ้ามาหมดเพื่อนกอล์ฟนับนิ้วไม่ทันแน่นอน

polltoys

punsr999

เเพิ่งรู้ตัวว่าครบร้อยตอนแล้ว ไม่ง่ายเลยนะครับที่จะมีนักเขียนคนหนึ่ง พา คนอ่านกลุ่มใหญ่กันมาถึง 100 ตอนแบบนี้ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกๆ ที่มีมาให้อ่ามาตลอด

locklock leck

Poohkan

ยังมีหลงลืม คนไหนอีกหรือเปล่าครับ 
เริ่มมีสางๆ ออกมากันอีกหลายคนเลย

yaguza

น่าจะมี เมียเยอะ กว่า 3 คนนะที่นับๆๆ
ท่สนโทนยังสลับเปลี่ยนหมุนเวียนครบทุกคนเลย

amtorff73

มีแววเหมือนจะได้รีเทินกับน้องดรีมนะครับเนี่ย แต่ก็ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่เหมือนกัน

สำหรับกอล์ฟนี่ก็ ผมรู้สึกว่าเป็นเพื่อนที่ดีมากๆเลยนะ เป็นห่วงเป็นใยตลอด ขนาดคราวก่อนที่มีเรื่อง ยังไปยกพวกมาสแตนบายรอให้อีก

darkside

mrgreen