ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 100.1 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 11, 2022, 05:12:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul K

นี่เราอยู่กันมาถึง 100 ตอนแร้วเหรอเนี่ย ดีใจที่ได้เข้ามาอ่านเรื่องราวสนุกๆ ดีๆ ของเทพโทนนะครับ ขอบคุณมากครับ IPFC

ดีจังเลย เลิกกันแล้ว แต่ก็ยังห่วงกัน เป็นเพื่อนก้นได้ น้องดรีมนี่น่ารักจริงๆ

myfino262903

ตามมาตั้งก่ะตอนที่หนึ่งถึงปัจจุบัน เสียวบ้าง สาระบ้าง บ้าพลังบ้าง บลาๆ แต่จะมีสักกี่คนครับที่จะเอาชีวิตจริงมาให้คนอื่นติดตามจนติดงอมแงม ตามมาเป็นเ fc กันขนาดนี้ มาถึงตอนร้อยแล้วผมว่าน่ะมีอะไรพิเศษสักนิดนึงเนอะ (แอบหวัง) ครับยังคงตามแต่ไป เพราะสุดท้ายแล้วผมก้อคิดว่าสามสาวกับสองพี่เลี้ยง และในฮาเร็ม ยังคงโคจรรอบเทพโทนเหมือนเดิมครับ

h-man

รักในวัยเยาว์ สาวดรีม ว่าที่คุณหมอ

น่ารักน่าติดตามจริงๆ

Alan

กว่าจะถึงจุดหมายคือกินเลี้ยง แวะยังกะเกมภาษาเลยนะทั่นโทน ...

แล้วทำไมเลิกกะดรีมล่ะครับ เห็นพ่อก็ไม่ได้ว่าไรนิ ???

nooneypink

Fast_Fast214

เทพโทนมีเมียเยอะไม่เป็นไร ถ้าตราบใดที่เมียโทนยังไม่เปิดศึกสงคราม

sirihim

อ้าวๆ มีโยงไปถึงเมียเก่า อุ๊ย!!! แฟนเก่าสมัยมหาวิทยาลัยด้วย

kgerrard

Rivermoon

Thongchai Wangsri

Ricebird526

โทนต้อวไปตัดงานสัมมนาที่เชียงใหม่ ต้องมีรีเทริน์กับหมอแน่ๆ

ballzae