ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 100.1 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 11, 2022, 05:12:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

jackwan01

7878

ไม่น่าเชื่อ ว่าเรื่องนี้ จะมาถึงตอน 100 ได้
ช่วงที่อ่านใหม่ ๆ

ยังคิดว่า มาเขียนไม่กี่ตอน เดี๋ยวก็ไป หรือ ไม่ก็จบเรื่อง

ที่ไหนได้ ... มาได้ไกลจริง ๆ แถมแต่ละตอนก็ไม่ใช่สั้น ๆ

สุดยอดจริง ๆ

bluelagoon

mnrie

กับดรีมนี่เคยจัดกันไปยังนะครับ เหมือนผมไม่ค่อยได้ตามเลยช่วงนี้

aceinw6969

สุดท้ายใครจะเป็นนัมเบอร์วันนะโทน เดาไม่ถูก เดาไม่ได้เลย .. หรือสุดท้าย จะไม่เหลือใครตามที่เพื่อนสมาชิกว่าจริงๆ

Nong5670

ieaky

แหวะ น้องดรีมโผล่มา หลังจากนี้จะมีบทให้รู้มั้ยว่าเลิกกับท่านโทนยังไง
หมวยนี่ผมก็ยังคอยติดตามน่ะว่ายังไงเพราะจำได้ว่าท่านโทนเคยบอกว่าสุดท้ายก็จัดไปเรียบร้อยโรงเรียนท่านเทพโทน ทั้งที่ไม่ถูกชะตากอล์ฟนี่เพื่อนแท้ท่านโทนจริง ๆ จริงใจ ไม่เสแสร้ง ถึงช่วงหลัง ๆ จะได้ค่อยได้เจอกัน    ผมนี้แอบเซอร์ไพรส์เพราะกลับไปอ่านคิราระ สตอรี่เลยเพิ่งรู้ว่ายังไม่จบ ผมก็นึกว่าจบไปแล้ว(อันนี้ไม่เกี่ยวกับเรื่องโอ้กะ แต่มาขอสารภาพผิดกับท่านโทนครับ)

gamokung

รู้ไม่จริงใครบอกเทพโทนมีแค่เมีย3 แต่กอล์ฟนี่เพื่อนรักจริงผิดกะเพื่อนเก่าๆ เอาจริงๆเพื่อนวัยเดียวกันของโทนแบบเจอกันบ่อยๆนี่ก็น้อยมากเลย

ตะวันแดง

ท่านเทพโทนกลับมาแล้ว
ติดตามอ่านจนครบ 100 ตอนเลย
ตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ
เผลอไปแวบ ร้อยตอนแล้ว ขอบคุณครับ

notkey

โทนนี้เสห่น์เหลือๆ จิงๆ