ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 20, 2022, 11:59:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangsan

หมอยุทธจะเจอวิบากกรรมอะไรอีกที่มีมารมาคอยรังควาน

Sakoda

เคสนี้ หมอคงจะต้องใช้พละกำลังอย่างหนักแน่ เพราะดูแล้วกลุ่มคนร้ายน่าจะเป็นไฮโซ

Cb400f

อยากรู้ว่า หมอกับผี สุดท้าย จะได้ซั่มกันมั้ย ซั่มกันยังไง 

วรวิท สาโท

donki

รอบนี้มีคดีฆาตกรรมอำพรางมาให้ไขปริศนาแล้วครับ  ดูจะมีความซับซ้อนกว่าเรื่องของคู่สามีภรรยาที่ แค่ผ่านๆ เอ๊ะ หรือว่าจะมีอะไรซ่อนอยู่

n_neng

เจอวิญญาณมาให้ช่วยตลอดแล้วเมื่อไหร่หมอจะช่วยกิ่งกาญจน์ซักที รอต่อไปนะครับ

Icebabi

ziggy2

ลำพังหมอก็เก่งอยู่แล้ว ยิ่งมาติดต่อคนตายได้อีก เลยได้สาเหตุชัดๆ สนุกมากครับwrite

kriangbaac

อยากให้หมอมีมือวิเศษ จริงๆ จะได้จบกับกิ่งกาญจน์ ซักที

Nong5670

shotti

แล้วจะชันสูตรยังไงให้โยงไปถึงบ้านนั้นล่ะนั่น

krissyou

สงสัยนี่น่าจะเป็นที่มาของคำว่า หมอผี อิอิ

แล้ว หมอกัผีจะคลิกกันตอนไหน ยังไงหล่ะเนี้ย

kpnttn

ตายเพราะเจอพวกซาดิสม์รึเปล่า กะปิดข่าวด้วยมั้ย

โยงมาถึงคดีของกิ่งแล้วสินะ เริ่มเฉลยแบบนี้ ใกล้จะจบแล้วรึเปล่า

Thunyawit sriradon

เจอกลุ่มอิทธิพลเข้าแล้วคุณหมอ คราวนี้น่าจะหนักไม่เบา

wic

มาติดตามโคนันฉบับเวอร์ชั่นไทย😁😁😁