ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้านมืดของเจน (ตอน 4): เสียเชิงระเริงเสียว

เริ่มโดย JJM, กันยายน 21, 2022, 02:30:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sri Trang

Buggary

อืมเรื่องนี้ดุเดือดจริงๆบรรยายสะเสียวไปทั้งตัวเลยครับ

jingjing199212

ต้องมาแบ่งใช้ผัวคนเดียวกันกับเพื่อนร่วมห้องแล้ว

cornnae

ลุงเพชรน่าจะมีความลับอะไรที่เจนไม่รู้อีกแน่ๆเลย

yukleg

ลุงเป็นคนดูแลหอที่ดูแลเอาใจใส่ผู้เช่าแบบทุ่มเททั้งแรงกายแรงใจม๊ากมากเลยครับ

ทนดูทนฟังคนอื่นเยกันมานาน วันนี้คงได้รู้แจ้งโดนจริงสักทีว่าลุงเค้าดีจริงรึเปล่า

JJM

อ้างจาก: yukleg เมื่อ กันยายน 23, 2022, 03:51:28 หลังเที่ยง
ลุงเป็นคนดูแลหอที่ดูแลเอาใจใส่ผู้เช่าแบบทุ่มเททั้งแรงกายแรงใจม๊ากมากเลยครับ

ทนดูทนฟังคนอื่นเยกันมานาน วันนี้คงได้รู้แจ้งโดนจริงสักทีว่าลุงเค้าดีจริงรึเปล่า

รู้ซึ้งเลยค่าา

JJM

อ้างจาก: ชัย ศรี เมื่อ กันยายน 22, 2022, 09:04:15 หลังเที่ยง
ขอบคุณ​มาก​ๆครับ​ นับวันรอเลย​ น้องเจนจะเสร็จ​ลุงเพชรมั้ย

ขอบคุณที่ติดตามอ่านนะคะพี่

Ryoki888

นึกว่าจะรอด เจอลุงฝังมุกจนได้ กลัวจะติดใจ

Peter Lai