ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นั่งล้วงแบบนี้บนรถแท็กซี่ จะโดนเห็นไหมนะ

เริ่มโดย Innocentcouple, กันยายน 21, 2022, 11:18:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ns52800189NS

mspeed

gumpxxxx

testman

แล้วทำเพื่ออะไรครับ ถ้าอวดแท๊กซี่ ก็เห็นแน่นอน แต่ถ้าอยากแค่ทำให้ตื่นเต้นไม่อยากอวด ให้ไปนั่งหลังคนขับนะครับ

Corvest

ฟิล์มtaxi ไม่ดำ น่าจะเห็นทั้งด้านนอกด้านในเลยทีเดียว

lit260499

นั่งล้วงแบบนี้คนที่เห็นแน่ๆคงเป็นคนขับรถ สำหรับกล้องวงจรปิดคงปปรากฎที่รมการขนส่งแน่นนอนแต่จะมีเจ้าหน้าที่เห็นหรือไม่นั้นไม่แน่ใจแต่ภาพคงบันทึกไว้แล้วที่กรมฯ

sarunpong

ดูยังไงก็ไม่เบื่อครับ แต่ผมว่าแบบนี้คนขับน่าจะเห็นนะครับ แต่เรื่องกล้องน่าจะเป็นตอนมีเหตุฉุกเฉินนะครับ

Punksmanonhell

pamaaeng

เปิดนม มือล้วงบี้หี ชัดขนาดนี้
พี่แท๊กซี่คงควยแข็งไปตลอดทาง

Premsak Rachod Minkiess

ถ้าล้วงเฉยๆเค้าคงไม่รู้ครับแต่ถ่ามีเสียงด้วยรู้แน่นอน

Dragoo

ล้วงได้อย่างอย่างสวย แท๊คซี่คงไม่เอาไปทำไรหรอก คงเอาไปดูเล่นอย่างเดียวละ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

mirage

สุดยอดเลย คนขับน่าจะเห็นนะ ส่วนกล้องไม่รู้