ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นั่งล้วงแบบนี้บนรถแท็กซี่ จะโดนเห็นไหมนะ

เริ่มโดย Innocentcouple, กันยายน 21, 2022, 11:18:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

ไม่รู้ทุกคนเบื่อกันไปรึยังนะ ฝากคอมเม้นกันด้วยนะคะ ถ้าเบื่อจะได้ไปทำอย่างอื่นแทน555555

แบบนี้เปิดมากไปไหม ให้กี่คะแนนกัน  นั่งอยู่ฝั่งซ้ายของรถนะคะ ไม่ใช่หลังคนขับ ::Thankyou::

******เดะนี้บนรถแท็กซี่มีกล้องถ่ายภายในรถด้วยอ่าค่ะ อยากสอบถามทุกคนว่า ถ้าโดนถ่ายแบบที่ทำไป จะเป็นอะไรไหมคะ
ตอนนี้มีความเครียดเรื่องกล้องที่ถ่ายในรถมากๆ ใครที่รู้ช่วยบอกด้วยนะคะ  ::Orz::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Thanee_samsung

ที่เคยถามมา กล้องในรถมีใว้ช่วยเหลือยามฉุกเฉินซึ่ง ลิ้งค์ไปที่ไหน ผมไม่รู้นะ ภายในแท๊กซี่ จะมีปุ่มให้กดอยู่ ถ้ากด มันจะขึ้นภาพที่กรมขนส่งนะ แล้วตำรวจจะตามมาช่วย น่ะ

T122

คนอื่นเห็นรึเปล่าไม่รู้ แต่ที่แน่พี่โชเฟอร์เห็นชัวร์ๆ

ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

sb boy

ใส่หน้ากากรึเปล่าครับ ถ้าใส่ก็ไม่น่าจะเป็นไรครับ เรื่องทำนองนี้ก็ทั่วไปในระดับนึงครับ ไม่ได้ถือว่าแปลกมาก   ::Hmmm:: ::Hmmm::

Thelast One

มองจากข้างนอกน่าจะยากครับ แต่ถ้าคนขับรถก็คงจะเห็น

Pure Pure

Man4586

กล้องเขาเอาไว้เจอโจรจะเอามาใช้ไม่น่ามีอะไรนเครีบ

N@NNz

" "

toooooom

pn_11

reuser

หลังเบาะคนขับน่าจะไม่เห็น . . . แต่อีกข้างน่าจะไม่เหลือเหมือนกัน

กล้องในรถ ถ้าไม่ได้เปิดหน้าจริงๆ ก็น่าจะไม่รู้ว่าเป็นใคร

area88

1234non

บรรยากาศน่าตื่นเต้นมากกก

กล้องถ้าไม่เห็นตั้งแต่แรก น่าจะโดนบันทึกซ้ำไปก่อนและ

psycho-field

เห็นชัวร์ แต่เรื่องกล้องถ้ามีบันทึกอยู่จริงเค้าไม่น่าเอาไปทำไรหรอกนะ ไม่กล้าหรอก
แต่ถ้าถามว่าเบื่อมั๊ย .... ผมก็เข้าวันละ 2 รอบเพื่อรออัพเดทอะคับ