ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นั่งล้วงแบบนี้บนรถแท็กซี่ จะโดนเห็นไหมนะ

เริ่มโดย Innocentcouple, กันยายน 21, 2022, 11:18:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

che_13

ถ้าแท๊กซี่ใช้กระจกมองหลังปกติไม่น่าเห็นแต่ถ้าปรับกระจกเห็นแน่นอน

Debaker Singlek

ผมว่าไงก็ต้องเห้นบางละ ขึ้นอยู่ที่ว่าคนขับจะปรับกระจกอย่างไง

Nickeezz

อันนี้ก็ตอบไม่ได้เหมือนกันครับว่ากล้องในรถเค้าเก็บภาพไว้นานขนาดไหน แต่พี่ๆโชเฟอร์น่าจะเห็นบ่อยๆแหละครับนั่งล้วงแบบนี้ XD  ::DookDig:: ::DookDig::

txxt30

แท็กซี่เป็นชัวร์  ส่วนกล้องในรถก็คงบันทึกไว้

Aj33

basicword01

ทำอะไรก็ระวังๆด้วยนะครับ...สมัยนี้ก็รู้ๆกันอยู่ว่าเป็นยังไงครับ

~De[@]tH_[N]oTe~

ุึถ้าผมเป็น พี่โชเฟอร์ ให้นั่งฟรีแต่ขับช้าๆ รอให้น้ำท่วมเบาะก่อนค่อยถึงที่หมาย

alberto

น่าจะไม่เหลือครับ ทุกทางแน่นอน แต่ถ้ากล้องในรถ ไม่เห็นหน้าคงไม่เท่าไรครับ

skizzor5441

คุคุคุ ขวด

มองปกติไม่น่าเห็นครับ น่าจะเห็นแค่หัว ถ้าเค้าจะปรับกระจกมามองจริงๆเราจะเห็นแน่ๆ ที่เหลือก็ขึ้นอยู่ว่าอยากโชว์ให้เขาดูเป็นบุญตาหรือเปล่านะครับผมว่า  ::GiveMe::