ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 77

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 28, 2022, 11:36:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joolo

pddy2545

โทนนี่มีสกิลลับเยอะแฮะ พอมมาทำงานได้โอกาสแสดงออกก็พีคเลย สาวๆถึงเพียบ

อ้าว....โทนเคยเจอดาวมาแล้ว....สงสัยโทนจะจำไม่ได้ชัวร์เลย

zamzam

สุดยอดร้องได้เต้นได้ เทพไปไหนเนี่ย

ieaky

ครอบครัวบ้านเจ้หมิวนี้สอนคนในครอบครัวแบบดีมากทั้งพ่อแม่พี่แมน ฟังแล้วอึ้งจริง ๆ ช่างคิดคำที่จะนำมาสอนว่าแต่ตอนนั้นเจ๊หมิวมีแอบเต้นตามท่านโทนด้วยรึป่าวครับ

only1A

เทพโทนโชว์อีก เจ้หมิวอย่าหลุดไรมาอีกนะ

[email protected]

อย่าบอกนะว่าเป็น ดาว คาราโอเกะ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พี่หมิวตกใจเลยสิ.. เห็นพี่โทนทำอะไรก้อได้ในขั้นที่ดีไปเกือบเสียทุกอย่าง... มองว่า.. พี่หมิวควรจะเปิดใจมองคนรอบข้างที่ด้อยโอกาสและฐานะบ้างคงดี

lnw007

พี่แมนพระเอกชัดๆ

จบตอนได้สุดยอดมาก ขอบคุณครับ

ttasster

วันนี้ลิงโทนออกสเต๊ปสุดยอดเลย พลิ้วไหว ดังกลีบเมฆ  ส่วนพี่แมนก็สอนได้คมกริบตามสไตล์ 

munkza

ร้องเล่นเต้นรำ ลิงทโมนพร้อมทุกการแสดงจ้า

acropobia899

ตอนนี้เหมือนจะมีความตึงเครียดอยู่เบาๆแหะ

ท่านโทนนี่สกิลเยอะมากๆเลย สุดยอดมากๆ
ที่บอกทางทีมงานอีเวนท์เหมือนจะมีคนไม่ค่อยสบาย
และตอนท้ายท่านโทนมองอยู่ตลอดเป็นแม่เสือดาวแน่ๆเลย
และเพราะเกือบไปช่วยไม่ทัน ถึงได้โกรธแบบนั้น

ลืมเลยว่าไทม์ไลน์เรื่องของพี่หมิว ท่านโทนกับสาวๆเกะยังไม่รู้จักกัน
นึกขึ้นได้เพราะ บอร์ดพูดคุยหน้าเวปเลย พรหมลิขิตจริงๆนะครับ

หวานเย็น

kenwin

sunnies

พี่แมนสอนน้องสาวแล้วสมัยนั้นน้องสาวจ่ะเข้าใจมั้ยครับนี่
เจ้​ HR.โจทย์เก่าของภาคทะเลนี่เอง
แถมด้วยคุณประดับดาวก่อนจ่ะจ่พเอ๋กับโทนที่ร้านเก่ะ​ โอโห้ยังกับนิยายเลย

Joepure~☆

รอท่านโทนจะกลับมาเซอร์ไพส์อะไร

Edit: เห้ย!!! ดาว!!!