ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 77

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 28, 2022, 11:36:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tossapoln

หลักคำสอนของพี่แมน คมมากครับ  ::YehYeh::

ชายชรา

แต่ล่ะเพลงนี่คิดถึงตอนเป็นวัยรุ่นตอนเรียนเลยครับ

mrbirddum

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กันยายน 29, 2022, 05:04:28 ก่อนเที่ยง
มีอีเวนท์มาโปรโมทร้าน มีแดนซ์เซอร์เก่งๆนี่จะใช่ร้านของเจ๊กับพี่จิ๋วป่ะ แล้วสาวแดนซ์เก่งๆจะใช่ดาวไหมนะ สงสัยจังว่าจะใช่แน่ๆเลย เจ๊กับพี่จิ๋วถึงได้เอ็นดูน้องโทนตอนที่ไปเที่ยวที่ร้านขนาดนั้น
นั่นไงใช่ร้านของเจ๊กับพี่จิ๋วจริงๆด้วย แล้วดาวก็คงจะประทับใจในตัวโทนที่ช่วยเหลือตัวเองไม่ให้หัวฟาดพื้น ถึงได้ตามไปดูแลแก้มเอง แล้วถือโอกาสฟาดพี่โทนซะเลย.....5555
อ่านตอนนี้แล้วทำให้เข้าใจ จุดเริ่มต้นของเรื่องร้านเกะ เรื่องของเมียพี่เท่ห์ตอนที่โทนออกหน้าช่วยเหลือเหมียวได้เลย งานนี้ต้องขอบคุณเจ๊หมิวจริงๆ

sdtop1108

Nobody Perfect ใช้ได้ตลอดกาลจริงๆ

Ps.เข้าใจแล้วว่าทำไมดาวถึงยอมไปข้างนอกกับโทนตั้งแต่ครั้งแรก
คงเป็นเคสเดียวกับรุกะแหละที่โทนเข้าไปช่วยโดยไม่มองหน้าจำหน้าไม่ได้ แต่รุกะและดาวจำโทนได้ตลอด
อยากรู้ว่า ตั้งแต่ที่โทนไปช่วยดาวตอนนั้น  จนถึงเกะตอน1  นั้นมีระยะเวลาห่างกันเท่าไหร่อ่ะครับ 

solid17

แมนกำลังสอนน้องให้ยอมรับความเป็นจริงที่โทนมันไม่พร้อมแต่ก็มีดีอยู่ในตัวให้ยอมรับมันอยู่ละสินี่

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เทพโทนทำได้ทุกอย่างเลยครับ เจ้หมิวอึ้งเลยนะครับ

longman_44

พี่แมนตามน้องทันทุกความคิด 

sirihim

ท่านโทนใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆ แดนเซอร์จะไม่ไหวยังเป็นห่วงเลย เอ๊ะหรือแดนเซอร์คนนี้จะเป็น.....

thongdaeng_skk

โทนเจอดาวตั้งแต่ตอนนั้นนั่นเอง  ดาวถึงประทับใจโทน

Pong Sak

naiaong

แล้วเจ๊หมิวก็ได้เห็นความสามารถของโทนในหลายๆด้าน

win69

เก่งรอบด้านจริงๆ   เน้นสันทนาการด้วยนะ

aaxx789

ความสามารถรอบด้านจริงเทพโทน

inputpy

อย่าบอกนะว่า แดนเซอร์นั้น น้องดาวของพี่โทนนนน