ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 104 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2022, 12:22:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitebag

เอเค

dodoza2

มาแล้วร้านเกะจะมีตอนย้อนของแก๊งเกาหลีไหมนะขอบคุณมากครับ

Wichana

ttasster

งานนี้โทนเปิดตัวด้วยการเป็นอภิมหาเด็กเส้นเลยนะครับ  แถมยังพาทัวร์บริษัท คงเป็นที่สนใจทั้งบริษัทแน่นอน

pddy2545

Wowwww 😮
เพิ่งรู้ว่าโทนแอบซุกกิ๊กสาวเกาหลี ตอนแรกก็นึกว่าพี่ฮยอนอาแค่ชอบๆโทน ไม่นึกว่าจะแอบแซ่บกันแล้ว

และขอบคุณที่มาอัพนะครับ เรื่องกำลังลุ้น จนอยากให้อัพถี่ๆเลยครับ

okai

เขาอาจจะเป็นคนจริงจังกับการทำงานมาก.. เกินไปก็ได้ครับ.. เส้นตรงตึงไม่หย่อน.. ถึงแสดงออกมาแบบนั้น.. 

แมว69

Angel_p

มาแล้วพร้อมอากาศดี๊ดี ว่าแต่นี่เหมาทั้งกิมจิ วาซาบิเลย ฮาาาา

noknoi13

chapter11

txxt30

แหม...เลขาพี่แท-โอ หยิ่งยโสและพยศอย่างนี้ เห็นทีต้องให้โทนขึ้นขี่ปราบพยศเสียละมั้ง 5555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ตุลาคม 16, 2022, 01:37:09 ก่อนเที่ยง
อื้อหือ...ประโยคสุดท้ายของโทนเชือดเฉือนใจคุณพนักงานสาวได้เจ็บปวดแท้ๆเลยครับ
สงสัยเหมียวจะให้ไปทานพิซซ่าที่ห้องต่อ เพราะวันนั้นคุณพ่อกับคุณแม่ของเหมียวมาเลยทำให้อดทานของอร่อยเลย